Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครทราบเบอร์ asys บาง ที่ตั้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครทราบเบอร์ asys บาง ที่ตั้ง

มีใครทราบเบอร์ asys บาง

แร้ว asys ตั้งอยู่ที่ไหน เปิดปิดกี่โมง จำได้แต่ว่าอยู่ใกล้แยกตลองตัน

พอดีจะไปเครม บอร์ด ใครรู้บอกทีคับ

ไม่มีคัยรู้เลยหรือไง

Comment

แค่เอ่ยชื่อมาก็หนาวๆ แล้ว อิอิ

Comment

เบอร์ฝ่ายเครม---> 02-720 0964 อยู่พัฒนาการซอย20 เปิด8.30-17.00 เสาร์เปิด8.30-12.00 หยุดวันอาทิตย์ครับ จาก1000ทิพย์ นั่งสาย11ฝั่งตรงข้าม1000ทิพย์ บอกกระเป๋าว่าลงพัฒนาการซอย20 พอถึงเดินข้ามสะพานลอยไปซอย20 หน้าซอยมีแบงค์กสิกรครับ นั่งมอไซด์รับจ้าง 10 บาทครับบอกไปASYS ถ้าจากคลองตันไกล้นิดเดียวครับ
        Last edited by niCe_guY; 25 Nov 2008, 19:34:06.

Comment

เลยสุกี้เรือนเพชร( อร่อยน่ะ กินมาเกือบ 20 ปีแล้ว)ไปหน่อยอยู่ซ้ายมือ จะมีป้ายให้เห็น

Comment

Originally posted by rial_kung View Post
            เลยสุกี้เรือนเพชร( อร่อยน่ะ กินมาเกือบ 20 ปีแล้ว)ไปหน่อยอยู่ซ้ายมือ จะมีป้ายให้เห็น
            แวะกินก่อนแล้วค่อยเครมนะครับ อิอิ

Comment

Originally posted by Satanic View Post
              แวะกินก่อนแล้วค่อยเครมนะครับ อิอิ
              ดีครับ เพราะเครมนานไปนิด30นาทีขึ้นไป ไปส่งเครมสัก11.00เวลารอไปทาน รอได้ครับ

Comment

Working...
              X