Announcement

Collapse
No announcement yet.

UPS ยี่ห้อไหนดีครับงบ2000บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• UPS ยี่ห้อไหนดีครับงบ2000บาท

ไปเดินแถว J.I.B มาเห็น CHEETAH 1000 VA 1950 บาทมันดีไหม กับสเปคเครื่องผม ตามข้างล่างเลย มียี่ห้อไหนแนะนำเข้ามาได้อีกนะครับ

ยี่ห้อ APC ค่ะค่อนข้างดีหน่อย
    รึไม่ก็ ถ้ากลางๆก็ SYNDOME ใช้อยู่ 2ปีละค่ะ โอเคมะมีปัญหาอะไร

Comment

*0*

Comment

Originally posted by -NuCre@m- View Post
        ยี่ห้อ APC ค่ะค่อนข้างดีหน่อย
        รึไม่ก็ ถ้ากลางๆก็ SYNDOME ใช้อยู่ 2ปีละค่ะ โอเคมะมีปัญหาอะไร

งบ 2000 ลองหาพวกดาวน์ซินโดม แหละครับ

Comment

ร้านไหนมันมีขายบ้างอะ ครับ ไอ้SYNDOME ผมอยู่โคราชอ่า

Comment

cbc ครับ ใช้อยู่ พอดีงบเลย

Comment

SYNDOME ผมใช้ 3 เดือนเจั๊งทั้ง 2 - -

Comment

Working...
              X