Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมสั่งของจาก www.thanni.com

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมสั่งของจาก www.thanni.com

ผมสั่งของจาก www.thanni.com เมื่อวาน แล้วก็โอเงินให้แล้ว แต่ยังไม่มีการติดต่อกลับเลย
    ใครเคยซื้อที่นี่บ้าง ช่วยบอกหน่อย หรือมีเบอร์โทร www.thanni.com หรือป่าวบอกหน่อย

วันนี้วันหยุดเค้าไม่ทำงานมั้งครับ ปกติเว็บนี้ไม่เคยมีปัญหานะแต่อาจส่งช้าหน่อยจากที่ได้ฟังบางท่านมา
    ส่วนตัวผมไม่เคยซื้อ

Comment

ข้อดี : สินค้าหลากหลาย มีให้เลือกเยอะ ราคาถูก เป็นดัชนี้อ้างอิงเวลาหาซื้อได้
      ข้อเสีย : ไม่มีที่อยู่หน้าร้านให้ติดต่อ ไม่มีเบอร์โทร ติดต่อทางเมล์ไำด้อย่างเดียว เวลาเคลมต้่องไปติดต่อกับบริษัทซัพพลายเออร์โดยตรง ไม่สามารถส่งสินค้าเข้าไปเคลมกับบริํษัทได้

Comment

ติดต่อได้ทางเมล์อย่างเดียว และต้องเป็นเมล์ที่มีความเสถียรด้วย สบายใจได้ครับ ผมเองก็เคยใช้บริการ สั่งซื้อของครั้งแรกเลย หมื่นกว่าบาท โอนเงินไปก่อนด้วย แรกๆก็เสียวๆ เหมือนกัน แต่ก็ไปอ่านคำขอบคุณของลูกค้าคนอื่นๆที่เคยใช้บริการ (เยอะมาก)จึงมั่นใจสั่งกับร้านนี้ สั่งซื้อครั้งแรก รอเป็นอาทิตย์เพราะของที่สั่งหมดสต๊อก ใจตุ้มๆต่อมๆว่าจะโดนไม๊น้า ได้แต่ติดต่อถามทางเมล์ตลอด ทางเค้าก็รีบตอบกลับแทบจะทันทีเลยสบายใจ

Comment

สบายใจได้ครับผม

Comment

ผมเคยสั่งครับไม่มีปัญหาแต่ถ้าจะซื้อของราคาหลายๆพันแนะนำไปซื้อเองครับ

Comment

ถ้าสั่งซื้อธรรมดา ไม่ EMS ก้อ 3-7 วันแหละครับ

สั่งซื้อไปแล้วก้อมั่นใจหน่อยจิ

Comment

ถ้าได้หรือไม่ได้มาบอกด้วยนะครับ ผมกำลังจะซื้อเหมือนกัน

Comment

ตกลงว่าได้หรือยังครับ ส่งข่าวหน่อย..

Comment

เก็บข้อมูลๆ

ดันอย่าให้ตก

Comment

ผมสั่งมาแล้วรับของแล้ว ถือว่าดีครับสั่งซื้อแรม ประกันดีของแท้แน่นอน

Comment

รบกวนคุณ DD&D แจ้งรายละเอียด เลขที่สั่งซื้อ และ/หรือ ชื่อ-นามสกุล เข้ามาอีกครั้ง เพื่อตรวจสอบครับ

Comment

Originally posted by thanni.com View Post
                          รบกวนคุณ DD&D แจ้งรายละเอียด เลขที่สั่งซื้อ และ/หรือ ชื่อ-นามสกุล เข้ามาอีกครั้ง เพื่อตรวจสอบครับ
                          ตัวจริงเลยรึเปล่าคับเนี้ย

ผมแนะนำว่าน่าจะมีโทรศัพท์นะครับ ผมเคยจะสั่งซื้อแต่ไม่รู้ว่ามีของในสต็อกป่าวพอดีรีบใช้ด้วย

เลยจะโทรไปถาม หาๆดูไม่มี เลยไม่ซื้อดีกว่ากลัวมีปัญหาติดต่อไม่ได้

ปล.เพิ่งสังเกตวันที่โพส นี้มันข้ามมา 2 ปี แล้วนะครับ เพิ่งจะมาเห็นหรอ
                          Last edited by Neszel; 27 Apr 2009, 14:31:02.

Comment

Originally posted by Neszel View Post
                            ตัวจริงเลยรึเปล่าคับเนี้ย

ผมแนะนำว่าน่าจะมีโทรศัพท์นะครับ ผมเคยจะสั่งซื้อแต่ไม่รู้ว่ามีของในสต็อกป่าวพอดีรีบใช้ด้วย

เลยจะโทรไปถาม หาๆดูไม่มี เลยไม่ซื้อดีกว่ากลัวมีปัญหาติดต่อไม่ได้

ปล.เพิ่งสังเกตวันที่โพส นี้มันข้ามมา 2 ปี แล้วนะครับ เพิ่งจะมาเห็นหรอ
                            Ha Ha Ha

Comment

2 ปี แห่งความทรงจำ ha ha ha

Comment

Working...
                              X