Announcement

Collapse
No announcement yet.

Black Gview Water Cooler

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Black Gview Water Cooler

เสร็กสักทีครับ หลังจากที่ซุ่มมาหลายวัน มาชมกันเลยครับ

โฉมใหม่ครับ ติดตะแกรงช่อง5.5 ข้างล่างตรงช่องยูเอสบีก็เจาะใส่ตะแกรงซะ ให้อากาศไหลเวียนเข้่าง่ายขึ้น

ดูกันแบบเต็มๆ

บล๊อคแซวแมน โมตัวจับบล๊อคด้วยอครีลิค3มิลล์ เหนื่อยเลย

โอ มันดูโปร่งดีแท้

ถังพักน้ำสวิทเทค รับในนี้ละครับ (อิอิ ของใครหว่า)

ปั๊มp500 รับจากท่านเก้งนานละ

อีรุงตุงนัง

โดยรวม สวยมะครับ

หม้อน้ำ2ตอน รับในนี้เหมือนกัน

พัดลม12เซน รับจากเสี่ยคมมาครับ

สวยมะๆ

กลึงแสตนเลส ทำเป็นแสตนเคสครับ ดูโปร่งไปเลย

ปิดฝาโชว์ซะหน่อย PSU ของ Tagan มันยาวมาก เลยฝากน้าภูมิซื้อ Power Supply Bracket ของ Lian-Li มาโมซะ โล่งเลยครับ จัดสายง่ายด้วย

นี่ละครับ โผล่ไปข้างหลังซะครึ่งนึง อีกครึ่งอยู่ในเคส แต่ไม่บังทางลมนะครับ

หมดละครับ โดยรวมก็เป็นที่พอใจของผมละ ติดนิดเดียวไม่ได้ใช้คูลแลนด์ครับ ใช้น้ำกลั่นผสมสีจากปากกาสะท้อนแสง เลยไม่เย็นเท่าไรครับ 31-33 C.ครับ ถ้าได้คูลแลนด์คงเย็นกว่านี้

ฝากเพื่อนๆสมาชิก ติ-ชม หรือแนะนำด้วยครับ
    Last edited by dukdikza; 13 Feb 2009, 22:18:12.

สวยคับ แรงด้วย

Comment

สวยมากๆๆครับ

Comment

เสร็จซักทีเน้อ งดงามจิง ๆ หมดงบไปเท่าไหร่คับ

Comment

งามหลายท่านติก ท่าทางกว่าจะเสร็จคงเล่นเอาเหนื่อยน่าดู
          บล๊อกงามมั้ย อิอิ ไว้เดี๋ยวทำชุดใหม่เสร็จเมื่อไหร่จะเอามาให้ชม อิอิ
          Last edited by >!eNg_*; 12 Feb 2009, 21:52:17.

Comment

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
            สวยคับ แรงด้วย
            ขอบคุณครับ

Originally posted by vibe View Post
            สวยมากๆๆครับ
            ขอบคุณครับ

Originally posted by monkeypond View Post
            เสร็จซักทีเน้อ งดงามจิง ๆ หมดงบไปเท่าไหร่คับ
            ขอบคุณครับ งบจำไม่ได้จริงๆครับ จุกจิกหลายอย่าง ลืมจดบันทึกไปเลย

Comment

งามมากครับ

Comment

Originally posted by >!eNg_* View Post
                งามหลายท่านติก ท่าทางกว่าจะเสร็จคงเล่นเอาเหนื่อยน่าดู
                บล๊อกงามมั้ย อิอิ ไวเดี๋ยวทำชุดใหม่เสร็จเมื่อไหร่จะเอามาให้ชม อิอิ
                ขอบคุณครับท่านเก้ง กว่าจะเสร็จก็เล่นเอา5วันแน่ะ เหนื่อยพอดูครับ
                บล๊อคงามจริงๆ ผมจะใช้ขาสำหรับ AM2 มันจะบังบล๊อคไม่สวย เลยต้องสร้างขายึดเองครับ สวยกว่ากันเยอะครับ
                รอชมชุดใหม่ของท่านเก้งครับ

Comment

Originally posted by FDS View Post
                  งามมากครับ
                  ขอบคุณครับ

Comment

เห็นแล้วชื่นใจคับ เราแอบไปมีส่วนอยู่นิดๆ เอ...ตรงไหนหว่า อิอิ

Comment

Originally posted by danint View Post
                      เห็นแล้วชื่นใจคับ เราแอบไปมีส่วนอยู่นิดๆ เอ...ตรงไหนหว่า อิอิ

Comment

เชอะๆๆมาดูของนู๋ดีกว่า

Comment

สวยครับ เขียวอำมหิตเลยทีเดียว

Comment

Originally posted by aom2008 View Post
                            เชอะๆๆมาดูของนู๋ดีกว่า
                            เทียบไม่ได้หรอกครับ เคสกรากๆกับเคสของคนสวยๆ

Originally posted by hash View Post
                            สวยครับ เขียวอำมหิตเลยทีเดียว
                            ขอบคุณครับ

Comment

ถ้าปรับได้ควรให้ท่อน้ำออกของ CPU อยู่ด้านบนครับจะได้ถูกหลักการ แต่ถ้ามันทำไม่ได้ก็แล้วไป

Comment

Working...
                              X