Announcement

Collapse
No announcement yet.

Black Gview Water Cooler

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by rc4739 View Post
    ถ้าปรับได้ควรให้ท่อน้ำออกของ CPU อยู่ด้านบนครับจะได้ถูกหลักการ แต่ถ้ามันทำไม่ได้ก็แล้วไป
    อะครับ พอนึกภาพออกเลยว่าจะช่วยระบายความร้อนจากบล๊อคได้ดีขึ้น ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวลองปรับใหม่อีกที

Comment

ถ่ายรูปมือสั่นซะเยอะนะครับ
      หิวอะไรรึปล่าวเอ่ยยยย
      กิ๊กๆๆๆ

Comment

อ่อ สรุปว่าสวยใช้ได้ครับ
        คนอื่นว่าไงไม่รู้ แต่สำหรับผมแบบนี้ก็สวยแล้วววว

Comment

สวยครับ เอาซิงค์ 6000+ มาให้ผมยืมได้แล้ว

Comment

Originally posted by hutchan View Post
            ถ่ายรูปมือสั่นซะเยอะนะครับ
            หิวอะไรรึปล่าวเอ่ยยยย
            กิ๊กๆๆๆ
            Originally posted by hutchan View Post
            อ่อ สรุปว่าสวยใช้ได้ครับ
            คนอื่นว่าไงไม่รู้ แต่สำหรับผมแบบนี้ก็สวยแล้วววว
            ไม่ได้หิวจ้า ง่วงมากกว่าอะ....ขอบคุณครับ

Originally posted by spiderman3 View Post
            สวยครับ เอาซิงค์ 6000+ มาให้ผมยืมได้แล้ว
            ได้เลยๆ PM ที่อยู่มาจ้า เดี๋ยวจัดให้

Comment

ไรแว้ เล่นน้ำแล้ว งี้ ลาวจะเอาไรมาโชว์สู้ดี คิๆๆ เดี๊ยวคิดไรลาวๆออกจะเอามาโชว์สู้ ตอนนี้ซุ่มบ่มไอเดีย ยังไม่สุกดีที

สวยครับ แต่ผมว่าจีวิว มันเล็กไปมั๊ย?

Comment

แจ่มดีครับ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                  ไรแว้ เล่นน้ำแล้ว งี้ ลาวจะเอาไรมาโชว์สู้ดี คิๆๆ เดี๊ยวคิดไรลาวๆออกจะเอามาโชว์สู้ ตอนนี้ซุ่มบ่มไอเดีย ยังไม่สุกดีที

สวยครับ แต่ผมว่าจีวิว มันเล็กไปมั๊ย?
                  ตามมาจิ มาเล่นน้ำกัน

เคสจีวิวชักจะเล็กไปแล้วครับ จะไปเล่นตัวอื่นก็ลังเลอยู่เนี่ย รักตัวนี้อะครับ

Originally posted by kgb99 View Post
                  แจ่มดีครับ
                  ขอบคุณครับ

Comment

ดูกี่ทีก็งาม อิอิ

Comment

Originally posted by >!eNg_* View Post
                      ดูกี่ทีก็งาม อิอิ

Comment

สวย + เทพ การ์ดจอ SLI ด้วยๆๆ

Comment

อะลัง มากมายเลยครับท่าน

สอนทำมั่งจิ

Comment

Originally posted by poypoy View Post
                            สวย + เทพ การ์ดจอ SLI ด้วยๆๆ
                            Originally posted by HomeAudioSystem View Post
                            อะลัง มากมายเลยครับท่าน

สอนทำมั่งจิ

Comment

เวลาดูหนังเล่นเกม ไฟแสงสีในเคสไม่แยงตาหรอครับ อิอิ ^^

Comment

Originally posted by pleum88 View Post
                                เวลาดูหนังเล่นเกม ไฟแสงสีในเคสไม่แยงตาหรอครับ อิอิ ^^
                                ชินแล้วครับ ได้เคสตัวนี้มาปีกว่า เจาะฝาข้างตั้งกะวันแรกที่ได้รับมาเลยครับ

Comment

Working...
                                X