Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอนสูตรเพิ่มTOKEN เกมส์ TOP ELEVEN

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอนสูตรเพิ่มTOKEN เกมส์ TOP ELEVEN

ไม่สอนเเล้วครับเเต่รับเติมTOKEN สนใจ PM มาครับจะได้เทพสู้ฝร้่งได้ครับ ได้เเน่นอนนะครับ คนไม่รู้จริงปล่อยเค้าไปครับลองโทรมาคุยเเล้วจะบอก ให้เเอดFB
    Last edited by moonlight1; 27 Sep 2011, 15:30:38.

......................

Comment

1500เอาไปเติมเองดีกว่าครับ

Comment

โปรดระวัง คาดว่าจะเจอคำตอบกลับมาว่า..

"ทำแบบผมนี่ไง"

5 รายก็ 7,500

Comment

ไม่รู้จิงอย่าพูดงับ ไม่รับสอนเเเล้ว รับเติมรวยกว่าครับ PM มาเลยครับ รับเติมต่อวันจำกัดราคาเดี่ยวให้ไปดูจากหน้ากระดานผมนะครับยลูกค้ายืนยันการันตีเพียบ คนไม่รู้จิงเงียบๆไว้ครับ คอบอลTOPจะติดใจ
          Last edited by moonlight1; 27 Sep 2011, 15:35:13.

Comment

Originally posted by crosssilver View Post
            1500เอาไปเติมเองดีกว่าครับ
            1500 บาทเดีย่วนี่ราคา1/2 1500ท่านไปเติมก็ได้เเค่750T อยากเสียตังPMมานะครับจะบอกที่FBให้ครับจะได้เสียเงินครับ
            Last edited by moonlight1; 27 Sep 2011, 15:31:14.

Comment

ดันๆวันนึงรับ4-5คิวจองกันได้ครับ PM มาสอบถามได้ครับ ไม่รับสอนเเล้ว2000ก็ไม่สอน รับเติมอย่างเดียวครับ

Comment

ดันอีหน่อยต้อนรับเปิด ลีคใหม่ต้นเดือน

Comment

อึบๆๆๆ
                  Attached Files

Comment

รับเติมเฉพาะคนรู้เรื่อง นะครับไม่รู้จริงพูดไปเสียน้ามลายครับ

Comment

Originally posted by eekabott View Post
                      โปรดระวัง คาดว่าจะเจอคำตอบกลับมาว่า..

"ทำแบบผมนี่ไง"

5 รายก็ 7,500
                      ผมรับเติมวันนึง4-5คิว 4-5วันผมก็ได้ละงับ7500

Comment

ตอนนี้ยังเติมได้อยู่ไหมครับถ้าได้แอ็ดผมหน่อยผมต้องการเติม

Comment

kittisak_Sangjun5555@hotmail.com

Comment

Working...
                          X