Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามยี่ห้อแรมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามยี่ห้อแรมหน่อยครับ

อยากทราบว่าแรมยี่ kington กับ corsair ยี้ห้อไหนดีกว่ากันครับ 1g fsb 667 อะครับ

corsair คับ สำหรับผม ไม่เคยผิดหวัง

Comment

ขอบคุณครับ ผมก็สั่งไปแล้วครับ อยากลองมั่งว่าเป็นไงบ้างครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
        corsair คับ สำหรับผม ไม่เคยผิดหวัง
        ท่านไม่ผิดแต่ผมเข้าพันทิพย์เป็นว่าเล่น 2-3 เอิ๊กๆ ดวงคนด้วยมั่งบอร์ด asrock ก็เป็นวิ่งไปวิ่งมาสรุป ดวงหรือของ... ตอนนี้บอร์ดเสียงไม่ไปแล้ว ตอนนี้เครืองนั้นยกให้พี่ชายเอาไปใช้แหล่ะ

Comment

เฉือนกันไม่ลงครับสูสี

Comment

Originally posted by H2OPlUS View Post
            ท่านไม่ผิดแต่ผมเข้าพันทิพย์เป็นว่าเล่น 2-3 เอิ๊กๆ ดวงคนด้วยมั่งบอร์ด asrock ก็เป็นวิ่งไปวิ่งมาสรุป ดวงหรือของ... ตอนนี้บอร์ดเสียงไม่ไปแล้ว ตอนนี้เครืองนั้นยกให้พี่ชายเอาไปใช้แหล่ะ
            ของผมซื้อมาใช้ 4 ตัวแล้ว 512*2 เมื่อปีที่แล้ว ตอนนี้ให้แม่ไปแล้ว

แล้วก็มา 1g*2 ตอนต้นปี ยังไมเคยเคลมซักตัวเลยคับ

Comment

ผมก็ใช้อยู่ครับ asrock เนีย เป็นความชอบส่วนตัว เมนบอร์ดชอบ asrock แรม ชอบ kington แต่อยากลองรุ่นอื่น hdd ซีเกจ การ์ดจอ ชอบ asus กะ his

Comment

Corsair ครับ

Comment

แต่ราคา คอแซ ก้อแพงกว่า คิงตั้น เยอะเหมือนกันนะ เหอๆๆๆๆ คิงตั้นตัวละ 700 ก่าบาท1gb แต่คอแซตัวพันก่าบาทเลยนิ

Comment

ส่วนตัวชอบ corsair
                    เพราะราคาเท่ากัน แต่ corsair มีประกันงาม นะ

Comment

ใช้ Corsair อยู่ครับ บ้านๆ 667 แต่ก็จับมันลากไป 800 อ่ะ 555+

Comment

พอๆกันนะ

เจ้าใหญ่ทั้งคู่

Comment

kingston ดูที่ chip แต่ถ้าไม่เลือก chip ก็ corsair ครับ
                          ประกันดีกว่าที่ไหม้เคลมได้

Comment

ถามเรื่องเนื้องานก็ต้อง Corsair ครับ
                            ถามเรื่องราคาก็ต้อง Kingston ครับ

Comment

เรื่อใบๆ

Comment

Working...
                              X