Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus 9800GTX+ DK TOP กับ ASUS EAH3870X2 1 G

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus 9800GTX+ DK TOP กับ ASUS EAH3870X2 1 G

Asus 9800GTX+ DK TOP = 7990

ASUS EAH3870X2 1 G = 6,190

ตัว ไหน น่า เล่น กว่ากันครับ สำหรับ จอ 22 นิ้ว ครับ ซั้มซุม T220

ขอบคุณ ครับ

พอๆๆกันแล้วแต่ความชอบคับ แหม Avater ท่าน อึมดีนะ อิอิ

Comment

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
      พอๆๆกันแล้วแต่ความชอบคับ แหม Avater ท่าน อึมดีนะ อิอิ

ท่า ทาง ท่าน จะ ชอบ น่ะ ครับ แบง ให้ สัก คนเอาไหม ครับ

Comment

ati ดีกว่าถูกกว่าแบบไม่ต้องคิดมากเลยครับ 9800 ดีกว่าตรงที่กินไฟน้อยกว่าเท่านั้นเอง ปัญหาเยอะจริงๆท่านนี้ เดี๋ยวคงต้องเปลี่ยนชื่อเป็น เจ้าหนูจำไม ซะละมั้งครับ

Comment

76xx ครับ ที่ HWH

Comment

Originally posted by kgb99 View Post

76xx ครับ ที่ HWH

ขอบ คุณ ครับ สำหรับ รา คา ครับ ผม ท่านๆๆ ใน เวป นี้ น่ารักทุก คนเลย ครับ

Comment

Originally posted by slate View Post
              ati ดีกว่าถูกกว่าแบบไม่ต้องคิดมากเลยครับ 9800 ดีกว่าตรงที่กินไฟน้อยกว่าเท่านั้นเอง ปัญหาเยอะจริงๆท่านนี้ เดี๋ยวคงต้องเปลี่ยนชื่อเป็น เจ้าหนูจำไม ซะละมั้งครับ
              ถาม นิด หน่อย ก็ไม่ได้ นิ มี แอบ ตั้ง ชื่อ ด้วย แต่ก็ น่ารักดี เหมือน การตูน ลาย เซ็น ท่าน เลย สงสัย จะ ชอบ มากน่ะ อิอิ

ท่าน นี้ ก็ เก่ง จริงๆๆ ขยัน กัน สุดๆๆๆ น่ารัก มาก มาย ปี ใหม่ นี้ เจอก กัน จะไป ซื้อ ที่ ท่าน แน่ นำ อ่ะครับ ขอบ คุณ หลายเด้อออออออ ลูก เพ่

Comment

Working...
              X