Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานเข้า ! โดนลบงบเหลือ 20k ช่วยจัดโนตบุุคเจ๋งๆไวๆ ให้ทีคับ T^T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งานเข้า ! โดนลบงบเหลือ 20k ช่วยจัดโนตบุุคเจ๋งๆไวๆ ให้ทีคับ T^T

ขอแบบคุ้มๆ ไวๆ ไม่อืด ทำงานดีๆสักเครื่องครับ (ถ้าเล่นเกมออนไลน์ได้ ก็ดีเผื่อไว้)

เอายี่ห้อไหนดีครับ คุ้มราคา ใช้งานดี ASUS ACER หรือ DELL

ขอโทษด้วยครับ ฝากอีกรอบนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

ฝากด้วยครับ ^^

Comment

เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

แล้วจะซื้อคอมชุด หรือคอมประกอบครับ แต่จากที่ฟังคงเป็นคอมชุด ถ้าแบบนั้นคงต้องเดินเลือกเอาเองแล้วล่ะครับ เพราะสเป็คมันหลากหลาย

Comment

ผมว่าตอนนี้benqกำลังตีตลาดนะคับ มาแรงมากๆเลย

Comment

เอาให้เเน่ซักอย่างสิครับ ท่านจะเอา โน๊ตฯ คอมฯยี่ห้อ หรือคอมฯประกอบ กันเเน่ วันนี้เซ็งๆ

Comment

ผมจะเอาโนตบุคครับ เอ๊ะผมว่าผมก็เขียนไว้ที่หัวข้อกระทู้นะ เหอๆ

ยังไงก็ขอบคุณครับ

Comment

ที่ผมบอกว่า ACER ASUS DELL นั่นนะ หมายถึงยี่ห้อ อ่ะ ไม่ใช่คอมประกอบ ไม่ใช่คอมชุดใดๆทั้งสิ้นคับ

หมายถึง NOTEBOOK คับ LAPTOP อ่ะคับ

Comment

ถ้าให้เลือกสามยี่ห้อนั้นก็ asusอยู่แล้วอ่ะ

แต่ของหายากหน่อยนะ ที่ผมเห็นก็24k+อ่ะคับ

Comment

Originally posted by MuMaZor View Post
                    ถ้าให้เลือกสามยี่ห้อนั้นก็ asusอยู่แล้วอ่ะ

แต่ของหายากหน่อยนะ ที่ผมเห็นก็24k+อ่ะคับ
                    ซื้อพันทิพ ประตูป่ะคับ ของเยอะป่ะ ไม่เคยเลือกซื้อโนตบุคอ่าครับ

ไมรุเรื่องการ์ดของโนตบุคอ่ะครับ เลยไม่รุอันไหนดี ^^

Comment

Originally posted by narubhet View Post
                      ซื้อพันทิพ ประตูป่ะคับ ของเยอะป่ะ ไม่เคยเลือกซื้อโนตบุคอ่าครับ

ไมรุเรื่องการ์ดของโนตบุคอ่ะครับ เลยไม่รุอันไหนดี ^^
                      โน้ตบุ๊คมีหลายแห่ง แต่ไม่หลายร้านอ่ะคับ

สาขายิบๆย่อยๆออกมามากๆเลย

เพื่อนผมซื้อ 24k ได้การ์ดจอไม่ออนบอร์ดคับ จำรุ่นไมไ่ด้แล้ว

Comment

3 อันนนี้ เลือกไม่ถูกแฮะ แต่ถ้าให้ตัดออก ตัด acer ออกครับ

compaq CQ40-104A << ผมว่าคุ้มราคาไม่ถึง 20k ได้ ทุเรียน2หัว + HD3450 เล่นเกมได้ระดับกลาง ๆ
                        ส่วนเรื่องคอมอืด หรือไม่ อยู่ที่เรื่องการตั้งค่า software โน้ตบุคราคาครึ่งแสนก็อืดได้ถ้า user error

Comment

ทำไมจัด ACER ออกอ่ะครับ เห็นฮิตกันจัง ACER Aspire ไรเนี่ยฮ่าๆ
                          ขอยคุณครับ

Comment

Originally posted by narubhet View Post
                            ทำไมจัด ACER ออกอ่ะครับ เห็นฮิตกันจัง ACER Aspire ไรเนี่ยฮ่าๆ
                            ขอยคุณครับ
                            ที่ผมเห็นๆมาอ่ะ(ของเพื่อน) acer มันไม่เสถียรเท่าไหร งอแงๆ

adaptor นี่แหละตัวดีเลยอ่ะ

แต่ถ้าพูดถึงความคุ้มค่ากับเสป็คทีได้มา ก็คุ้มแล้วหล่ะคับ

Comment

ตอนแรกผมกะว่าจะเอาตัวนี้อ่ะครับ ช่วยดูทีครับ พอทำไรได้มั่ง

http://www.****************/notebook...32Mn:C009.html

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                              X