Announcement

Collapse
No announcement yet.

8400 มั่ง แต่แรมตัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8400 มั่ง แต่แรมตัน

8400 มั่ง แต่แรมตัน
    รับแลกตัวที่อัดไม่ไปนะครับ อิอิ เพิ่มตังให้ผม
    Attached Files
    Last edited by 1two3; 5 Jan 2009, 14:05:57.

เล่นกัน 1.52v เลย - -*

Comment

มันรัน 2006 ไม่ผ่านครับ 1.4 ปลายๆ ถึง 1.5 คงได้แต่ รีบๆเลยไม่ได้ลองครับ
      แล้วก็มันไปได้ เกือบๆ 550 แต่แรมไม่ไหวเลยเอาที่ 500 พอก่อนน่ะครับ ไม่ใช่ขาเทพ OC ด้วยครับ ตอนนี้ก็ปรับกลับหมดละ

Comment

แรงมาก ๆ

Comment

แรงจังเลยคับ
          การ์ดจอ ได้ oc มั้ยคับ

Comment

gts (G80) ไม่ได้ OC ครับ

รับแลกกับ 8400 ตัวที่oc ไม่ผ่านนะครับ อิอิ

Comment

เดี๋ยวพรุ่งนี้จะลองขยับไปอีกหน่อย อุ อุ เผื่อจะได้เท่าคนอื่นเข้าบ้างแต่แรมตันไม่เกิน 550

Comment

แรมดันที่ 510 เองแฮะ อุ อุ ดันไม่ถึง 525 ขึ้นแต่ตันแรมซะก่อน บูตไม่เข้า win

Comment

เหอๆ ผมว่าคุณน่าจะหาแลกมากกว่านะ 500*9 ไฟขนาดนี้ เข้าข่ายเจอตัวกินไฟแล้วครับ

Comment

ต่ำกว่านี้ก็ได้ครับแต่รัน 06 ไม่ผ่าน แต่รันตัวอื่นผ่าน
                    แล้วผมรับแลกกับตัวที่อัดไม่ไปครับ พวก C0 E0 ที่อัดไม่ไป

น่าจะได้ต่ำกว่านี้มั้งแต่ยังไม่ได้ลองครับไม่ได้ OC ใช้งานเลยจะหาแลก
                    Attached Files
                    Last edited by 1two3; 5 Jan 2009, 18:43:25.

Comment

เทพแล้วครับท่าน....หุ หุ

Comment

Originally posted by 1two3 View Post
                        ต่ำกว่านี้ก็ได้ครับแต่รัน 06 ไม่ผ่าน แต่รันตัวอื่นผ่าน
                        แล้วผมรับแลกกับตัวที่อัดไม่ไปครับ พวก C0 E0 ที่อัดไม่ไป

น่าจะได้ต่ำกว่านี้มั้งแต่ยังไม่ได้ลองครับไม่ได้ OC ใช้งานเลยจะหาแลก
                        ทำไมถึงจะแลกล่ะคับ

ตัวนี้ถ้าไม่ oc น่าเย็นน๊ะคับ เปิด c1e ใช้งานน่าจะประหยัดไฟไม่น้อย
                        Last edited by hugnoi; 5 Jan 2009, 19:47:27.

Comment

ก็เอาตัวที่ OC ไม่ไปมา แล้วเพิ่มตังให้ผมน่ะครับ
                          เพราะผมใช้ปกติไม่ OC น่ะครับ

Comment

Originally posted by 1two3 View Post
                            ก็เอาตัวที่ OC ไม่ไปมา แล้วเพิ่มตังให้ผมน่ะครับ
                            เพราะผมใช้ปกติไม่ OC น่ะครับ
                            มีเหตุผลคับ

Comment

อิอิ แรงดีนะนี่

Comment

Working...
                              X