Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากด้าย Sound Card ของ Creative สักอัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากด้าย Sound Card ของ Creative สักอัน

ตามกะทู้งับ

งบ ไม่เกิน 2000 ( แต่ถ้าเกินนิดๆหน่อยๆพอด้ายน๊า )

อยากด้ายที่มานดีก่าออนบอร์ด m2n อ่ะ

เน้นเสียงเบสงับ ฟังเพลง ดูหนัง ( เร่นเกมนิดๆ )

รบกวนช่วยแนะนัมทีงับ ( มีรูปด้วยจาขอบคุงมากงับ )

ปล. ยี่ห้ออื่นด้วยก้อดีน๊างับ

ผิดหมวด แต่...ขอนิดนึงนะครับ lol

แต่ผมมี 2ZS ขาย 2000 ถ้าสนใจ Pm มาครับ

อายุการใช้งานไม่ถึงเดือน

Comment

Originally posted by For Fun View Post
      ผิดหมวด แต่...ขอนิดนึงนะครับ lol

แต่ผมมี 2ZS ขาย 2000 ถ้าสนใจ Pm มาครับ

อายุการใช้งานไม่ถึงเดือน
      ขอดูรูปหน่อยด้ายป่ะงับ แร้วมีปะกันมะ ( เหลือปะกันเท่าไหร่ )

Comment

Originally posted by fordsupra View Post
        ขอดูรูปหน่อยด้ายป่ะงับ แร้วมีปะกันมะ ( เหลือปะกันเท่าไหร่ )
        เป็นประกันนอก ไม่มีประกันในไทยครับ

พรุ่งนี้จะถ่ายรูปมาลงให้ครับ

Comment

ลงรูปให้แล้วนะครับ

Comment

Originally posted by For Fun View Post
            ลงรูปให้แล้วนะครับ

ดูจากรูปก้อน่าจะ ok นะงับ

แต่ต้องรองบปะมานอีก เดือน 2 เดือนอ่ะงับ

Comment

แปว

Comment

ใหม่ มากกก~~~~~

Comment

Working...
                X