Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำnotebookสำหรับ เล่นเกมส์หน่อยครับ ไม่จำกัดราคา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำnotebookสำหรับ เล่นเกมส์หน่อยครับ ไม่จำกัดราคา

แนะนำnotebookสำหรับ เล่นเกมส์หน่อยครับ ไม่จำกัดราคา ตัวไหนดีครับ แนะนำหลายๆรุ่นหน่อยก็ดี
    เออแล้ว 9500m gs กับ 8600m gs นี้ตัวไหนดีกว่ากันครับ

เอาแพงๆไปเลยครับ

แสนกว่าบาทน่ะครับ

Comment

http://www.****************/2008/sea...999999&next=11

Comment

Alienware, Foxconn, Dell XPS รุ่น Inw อันหลังลองหาดูในนี้ได้ครับมีคนเคยโพสไว้ แต่คงมิได้...นำพา

Comment

ถ้าเอาไม่แพงมากก็พวก g1sn g2sg ก็ได้ครับ

ส่วนการ์ดจอ 9500m gs ดีกว่า 8600m gs แน่นอนครับ แต่ถ้าเทียบกับ 8600 ddr3 ก็ไม่แน่ครับ

Comment

เเพงได้ใจจริงๆ

Comment

แนะนำหน่อยนะ ถ้าการ์ดจอ 9500M GS ต้อง Acer Aspire6920G เท่านั้น เสียงดี แรง เร็ว
              แต่ถ้า 8600M GS ต้อง BenQ S41 เลยครับพี่น้อง

Comment

Working...
              X