Announcement

Collapse
No announcement yet.

OC มีผลต่อการวิ่งของ CPU เปล่าครับถามนิด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OC มีผลต่อการวิ่งของ CPU เปล่าครับถามนิด

จริงๆ ก็ OC มานานแล้วนะครับ แต่พึ่งมารู้สึกว่าเล่นเกมส์แล้วมันกระตุกๆ มาดู Task แล้วไม่ได้เปิดโปรแกรมอะไรเลย CPU วิ่ง50เปอร์ตลอดไม่ลดต่ำกว่านี้ ลองสแกนไวรัสก็ไม่มี หุหุ ทำไงดีโหลดบิทค้างไว้เยอะไม่งั้นจะลง วินโดวใหม่

ไม่ลองปรับมันลดลงล่ะครับ เด๋วก็เจ๊งพอดี - -"

Comment

ไอ้ที่ว่ามันวิ่ง 50% ตลอดเนี่ยะ
      ไม่ทราบว่า processes ตัวไหนเหรอ แล้วเขาไปปิดไม่ได้เหรอครับ....

Comment

Originally posted by dears View Post
        ไอ้ที่ว่ามันวิ่ง 50% ตลอดเนี่ยะ
        ไม่ทราบว่า processes ตัวไหนเหรอ แล้วเขาไปปิดไม่ได้เหรอครับ....
        5555

Comment

ลองดูใน task ไม่มี process ไหนที่กิน CPU แต่ Cpu มันวิ่ง 50 เปอร์ไม่ลดเลยตามรูปขอรับใครมีประสบการณ์ด้านนี้รบกวนหน่อยจ้า
          Last edited by mike_shinoda; 18 Sep 2008, 09:24:42.

Comment

Originally posted by Adeenaleen View Post
            5555
            ขำตรงไหนเนี่ยะ....
            Originally posted by mike_shinoda View Post
            ลองดูใน task ไม่มี process ไหนที่กิน CPU แต่ Cpu มันวิ่ง 50 เปอร์ไม่ลดเลยตามรูปขอรับใครมีประสบการณ์ด้านนี้รบกวนหน่อยจ้า
            ลองคลิกที่ show processes for all users ก่อนครับ....

Comment

Working...
            X