Announcement

Collapse
No announcement yet.

windows xp 64 bit ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by oil_metal View Post
    PM ที่อยู่มาก็ได้ครับ เดี๋ยวผมส่งไปให้ฟรีๆครับ เป็น DVD 1 แผ่น ประกอบด้วย Image ของ XP64 และ Update SP2 ครับ
    ขอบคุณในน้ำใจครับ แต่ผมโหลดมาแล้วครับยังไม่ได้ลองเลย ไม่มีเวลาลงเล่นเท่าไร

Comment

แต่แปลกครับ ผมลองทั้ง XP64 กับ Vista64 แล้ว ผมรู้สึกว่า Vista64 ค่อนข้างจะทำงานง่ายกว่าครับ แต่สุดท้ายยังไงก็มาลงตัวที่ Vista x86 อยู่ดี เพราะอุปกรณ์ไม่รองรับกับพวก 64 เท่าไหร่

Comment

Originally posted by k_vijit View Post
        แต่แปลกครับ ผมลองทั้ง XP64 กับ Vista64 แล้ว ผมรู้สึกว่า Vista64 ค่อนข้างจะทำงานง่ายกว่าครับ แต่สุดท้ายยังไงก็มาลงตัวที่ Vista x86 อยู่ดี เพราะอุปกรณ์ไม่รองรับกับพวก 64 เท่าไหร่

ผมว่ามันเร็วกว่า 32 อีกนะครับ แต่สุดท้ายก็มาตายที่ 32 บิท คนที่ใช้ 64 จริงๆนี่ผมว่าเค้าต้องการทำงานเฉพาะด้านที่ต้องการความเร็ว เสถียร และใช้ทรัพยากรเครื่องอย่างคุ้มค่านะครับ ถงจะดี ถ้าใช้แบบ้านๆ รองรับทุกอย่างได้ครบ ก็จง 32 ต่อไป หุๆๆๆๆ

Comment

32 bit ปลอดภัยสุดคับ 555+

Comment

Working...
          X