Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม CPU ที่ระบายความร้อนด้วยน้ำ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม CPU ที่ระบายความร้อนด้วยน้ำ

คืออยากได้ แคสที่ระบายความร้อนด้วยน้ำน่ะครับ จะหาซื้อได้ที่ไหนหรอ แพงไหม หรือว่าต้องประกอบเอง แล้วใช้ได้กับทุกเมนบอร์ดไหม ช่วยทีน่ะครับ ไม่รู้อะไรเลย

ถ้าร้านไหนมีเอารูปและราคามาให้ดูด้วยน่ะครับ อยากรู้จริง บ้านผมมันร้อน T T

Comment

Jedi กับ TK มีครับ ส่วนจะเอาให้แรง ๆ กันจริง ๆ ต้องสั่งเป็นชิ้น ๆ ครับ

Comment

Originally posted by Salapao2000 View Post
        Jedi กับ TK มีครับ ส่วนจะเอาให้แรง ๆ กันจริง ๆ ต้องสั่งเป็นชิ้น ๆ ครับ
        เทพ ฟื้นแล้ว มาตอบกระทู้

Comment

ตามที่ท่านเปา บอกมาเลยคับ ผมคงต้องรอเมษามีนากว่าจะได้ของหิ้วเข้าไทย มาอีกรอบ T_T

Comment

ผมว่าสั่งนอกง่ายสุดครับ

Comment

Originally posted by tsawana View Post
              ผมว่าสั่งนอกง่ายสุดครับ
              สั่งนอกง่ายจริงหรอครับ ช่วยรบกวนเป้นคนสั่งให้ผมได้ไหมครับ ผมภาษาไม่เก่งอะครับ ไม่รู้จะวานใครดีนอกจ่ากท่านแล้วครับ

Comment

Liquid Cooling Case @ JEDI

Comment

สั่งเป็นชิ้นๆระวังแบบผมนะครับ พอเหนนู้นดี นี่ดี มันจะเลยเถิดครับ ผมปาไป 12k ยังไม่จบเลยคับ

ยังไม่ได้ประกอบเลย ขาดซิลิโคนอย่างเดียว 555+ ของอย่างอื่นครบไม่มีตังซื้อซิลิโคน บ้าที่สุด!!*

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
                    สั่งนอกง่ายจริงหรอครับ ช่วยรบกวนเป้นคนสั่งให้ผมได้ไหมครับ ผมภาษาไม่เก่งอะครับ ไม่รู้จะวานใครดีนอกจ่ากท่านแล้วครับ
                    มันไม่เห็นต้องใช้ภาษาอะไรขนาดนั้นนะครับ เข้าเวปไปเลือกๆของ กรอกที่อยู่ กรอกเลขบัตร credit แค่นั้นก็จบแล้วครับ

Comment

สั่งเองได้เลยครับ ไม่ต้องใช้ภาษาอะไรเลย เข้าไปเลือกและก็ใส่ที่อยู่ เลขบัตรเครคิต เสร็จแล้วก็ดูว่าค่าของและค่าส่งรวมกันเป็นเท่าไหร่ ถ้าเกิดมันแพงเกินไป ก็อย่าไปเลือกเท่านั้นเอง

ส่วนเรื่องจบหรือไม่จบนี่อยู่ที่ตัวคุณเป็นหลักครับ ส่วนผมเปลี่ยนไปเรื่อยตามสมัยนิยม และตามอารมณ์ครับ ไม่จบซักที
                      Last edited by tsawana; 2 Jan 2009, 00:31:15.

Comment

ต้องใช้ภาษาเล็กน้อยครับ ถ้าคุณสั่งของน้ำหนักมากๆและไม่อยากโดนฟาดภาษีหัวแบะ

Comment

Working...
                        X