Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชาวสุพรรณเข้ามาหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชาวสุพรรณเข้ามาหน่อยครับ

ในสุพรรณที่ใหนมีบอร์ดสองตัวนี้ขายบ้างครับ
    -ASUS M2N-E
    -ASUS M2A-VM
    บ้านผมอยู่นอกเมืองอ่ะ เข้ามาวนๆหาไม่เจอ
    เสียเวลาไปวันเต็มๆ เหนื่อยเลยครับ
    ใครรู้ที่ใหนมีบอกทีครับ เป็นพระคุณอย่างยิ่ง

ขึ้นรถตู้มากรุงเทพเลยคับ

Comment

นาซามอลไม่มีเหรอ สั่งที่ hwh ก็ได้นี่ครับ แต่ถ้าอยากได้ไวนั่งรถตู้มาโลด วันเดียวได้แน่นอน

กายอยู่กรุงเทพ แต่ใจอยู่สุพรรณ
      Last edited by camera; 1 Jun 2007, 18:16:37.

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
        ขึ้นรถตู้มากรุงเทพเลยคับ
        คงมาลงแถวๆเซลทรัลปิ่น แล้วแถวใหนขายครับ
        แล้วต้องต่อรถสายใหนไป งงๆครับเข้ากรุงน้อยครั้งมากๆ

Comment

ใช่ๆๆๆ ใกล้ๆเองเที่ยวกรุงเทพฯโล้ด....

เข้า1000ทิพไปเยย

Comment

Originally posted by camera View Post
            นาซามอลไม่มีเหรอ สั่งที่ hwh ก็ได้นี่ครับ แต่ถ้าอยากได้ไวนั่งรถตู้มาโลด วันเดียวได้แน่นอน

กายอยู่กรุงเทพ แต่ใจอยู่สุพรรณ

อ่าวhwh สั่งได้เหรอครับ
            ตอนไปถาม เขาบอกว่าไม่มี ผมเลยถามต่อสั่งได้มั้ย เห็นเขาเงียบๆสักประเดี๋ยวไปโทรศัพเฉย
            ผมก็นึกว่าสั่งไม่ได้มั้ง(หรือว่าไม่ได้ยิน)--"

Comment

สั่งได้นะครับ แต่สาขาสุพรรณ คนขายหน้าตามันไม่รับลูกค้าเลย เหมือนกลัวเราไม่มีเงินซื้อ

ถ้ามา กทม นั่งรถตู้หลังป้อม ลงกองสลาก แล้วต่อ ปอ 60 สายเดียวถึงเลยครับ

Comment

Originally posted by camera View Post
                สั่งได้นะครับ แต่สาขาสุพรรณ คนขายหน้าตามันไม่รับลูกค้าเลย เหมือนกลัวเราไม่มีเงินซื้อ

ถ้ามา กทม นั่งรถตู้หลังป้อม ลงกองสลาก แล้วต่อ ปอ 60 สายเดียวถึงเลยครับ
                เห็นด้วยเรื่องหน้าตาครับ
                ยิ่งคนผู้หญิงด้วยนะอารมย์แบบว่า"มืงงมีตางป่าวว่ะถ้าไม่มีไม่ต้องถาม หลบด้วยเกะกะหน้าร้านกรู"
                ไปเห็นแล้วท่านจะเซ็งมาก

แล้วสายเดียวถึงนี่ 1000ทิพรึเปล่าครับ

Comment

ถึงครับ กลับก็ขึ้นที่ฝั่ง1000ทิพได้เลย ลงฝั่งตรงข้ามกับกองสลาก ขึ้นรถตู้ที่ท่าได้เลย

Comment

ถึงครับ กลับก็ขึ้นที่ฝั่ง1000ทิพได้เลย ลงฝั่งตรงข้ามกับกองสลาก ขึ้นรถตู้ที่ท่าได้เลย
                    ขอบคุณมากมายครับ ถ้าผมหลงนี่ท่านผิดเต็มๆเลยนะ

แล้วขากลับก็สาย60เหรอครับ

Comment

555 ถ้าหลง เอาระเบิดมาวางหน้าบ้านได้เลยครับ แถวศูนย์เยาวชน

ขากลับก็ 60 ครับ ถ้ามาวันอาทิตย์นี้อาจเจอกันครับ

Comment

ผมหน้าแก่ครับเหมือนอายุย่าง30
                        แต่ข้างในยังเด็ก(สมอง)ถ้าเจออย่าลืมทักนะครับ

ขอบคุณหลายครับ

Comment

2 ตัวนี้ของขาดครับ ผมโทรไปถามแล้วครับ ต้องไปกรุงเทพ พอดีสนิทกับที่ร้าน

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=64704

แต่ตัวนี้ก็ดีนะ เขาขายราคาไม่แพง

Comment

เหอะอยากได้เหมือนกัน กะว่าวันนี้ถูกหวยจะ ไป up com มั่ง ช่วงนี้จน up แต่ระบบเสียง ไม่มีตัง up อย่างอื่นเลย

Comment

Working...
                              X