Announcement

Collapse
No announcement yet.

Assassin's creed ไม่แน่ใจว่าจบแล้วรึยังครับ รู้สึกเหมือนยังไม่จบอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Assassin's creed ไม่แน่ใจว่าจบแล้วรึยังครับ รู้สึกเหมือนยังไม่จบอ่ะ

หลังจากจัดการ Al Mualim แล้วก็มีลูกโลก แล้วก็ขึ้น Credits เหมือนจะจบ

แล้วก็ออกจากเครื่อง ANIMUS เดินเข้าไปในห้องเจอผนังห้อง โอ้..พระเจ้าจอร์จ

ลองเดินสำรวจทั่วๆ เจอดินสอที่มีรหัสเข้าคอมพิวเตอร์ของผู้หญิงได้ (เครื่องตรง ANIMUS) แต่พอจะไปดูที่โน๊ตบุ๊คบนโต๊ะข้างๆ กับี่โน๊ตบุ๊คบนโต๊ะในห้อง ดันเข้าไม่ได้ต้องทำยังไงหรอครับ

หรือว่าเกมมันจบแล้วครับ แต่ผมยังเก็บธงไม่ครบนะครับ ยังไม่ครบซักแบบเลย ใครพอจะรู้บ้างว่าถ้าได้ธงครบจะมีอะไรเกิดขึ้น

ก็นั่นล่ะคับ หมดแล้ว

เหลือธง มันจะเปน Additional Memory ( เขียนถูกปะหว่า อันสุดท้ายเลยอ่ะ )

ว่าแต่ ทะมัยของท่านมัน denied ? ของผมเข้าคอมไอ้ doc ได้แล้ว

Comment

แหะๆ ทำไงอ่ะท่าน บอกที

Comment

ต้องไปขโมยจากตัวดอกเตอร์คับ

Comment

แล้วจะขโมยจากดอกเตอร์ได้ยังไงอ่ะ อยู่คนเดียว - -"

Comment

ต้องเข้าไปใน Memory block 4 มั้ง ไปขโมยดอกเตอร์ ลองหาอ่านจากเวปบทสรุปดู

Comment

เด๋วจะลองดูครับ ขอบคุณนะครับ

Comment

ลองดูใน wiki ครับ

บอร์ดเมืองนอกเค้าแฮคเข้าห้องประชุม เปิดอ่านอีเมลล์คอมได้ทุกเครื่องเลยครับ

มีเนื้อหาลับเยอะมากกก

แม้แต่ภาพตามผนังเค้ายังแกะโคดกันหมดเลยครับ

บางอันเป็นเกี่ยวกับสูตรทางคณิตศาสตร์

บางอันสัญลักษณ์ของชาวมายัน

รูปตรงกลางเค้าว่ากันว่าเป็นรุปเอกภพสองเอกภพคู่ขนานกันครับ

ใครสนใจลองหาดูครับ *0*

Comment

ทำไมเล่นแล้ว เสียง แตกๆ อ่ะครับ ตอนมันคุยกันก็ไม่มีเสียง

Comment

Originally posted by swordman2 View Post
                    ลองดูใน wiki ครับ

บอร์ดเมืองนอกเค้าแฮคเข้าห้องประชุม เปิดอ่านอีเมลล์คอมได้ทุกเครื่องเลยครับ

มีเนื้อหาลับเยอะมากกก

แม้แต่ภาพตามผนังเค้ายังแกะโคดกันหมดเลยครับ

บางอันเป็นเกี่ยวกับสูตรทางคณิตศาสตร์

บางอันสัญลักษณ์ของชาวมายัน

รูปตรงกลางเค้าว่ากันว่าเป็นรุปเอกภพสองเอกภพคู่ขนานกันครับ

ใครสนใจลองหาดูครับ *0*
                    แฮ็กคอมหมายถึงในเกมใช้ไหมครับ???

Comment

ครับ แฮคในเกม ไม่ใช่แฮคของจริง -*-

Comment

มีเข้าห้องประชุมด้วยเหรอ- -

สุดยอด

ถ้าสงสัย ฉากจบ ลองหาในกูเกิ้ล

พิม assassin's creed ending ดู (ภาษาอังกฤษนะ)

Comment

Originally posted by zeusgod View Post
                          ทำไมเล่นแล้ว เสียง แตกๆ อ่ะครับ ตอนมันคุยกันก็ไม่มีเสียง
                          ใช้การ์ดจอออนบอร์ดรึเปล่าครับ
                          ถ้าใช่ต้องเข้าไปปรับตามนี้
                          Control panel>Sound and System Devices>Advanced...>คลิกแท็ป Performance>ตรง Hardware acceleration ปรับลดลงมาเป็น Basic acceleration
                          เครดิตคนในบอร์ดนี่แหละครับ แต่จำไม่ได้จริงๆ

Comment

ต้องเข้าไปใน Memory block 4 มั้ง ไปขโมยดอกเตอร์ ลองหาอ่านจากเวปบทสรุปดู
                            http://www.geocities.com/contra_team.../04/index.html
                            Last edited by Big_jian; 28 Apr 2008, 22:18:38.

Comment

โอ้ว ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

Working...
                              X