Announcement

Collapse
No announcement yet.

Amd ใช้โหลดbit ได้ไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by littlefish View Post
    จขกท.อย่าลืมใช้บอร์ด abit ด้วยล่ะ ชื่อก็บอก อิอิ..

a ตัวแรก มาจาก AMD ส่วน bit ก็มาจาก bit นี่แหละ..

อิอิ..ขำๆเด้อ..

ปล.AMDใช้เปิดโหลดบิทได้ชัวร์ไม่มั่วนิ่ม..

Comment

เครื่องบริษัท แต่ก็ใช้ส่วนตัวด้วยอ่ะนะ ปีนึงปิดไม่ถึง4ครั้ง

เปิดแบบ24ชม ตลอด365วัน มันก็ยังอยู่ดีคับ แม้ฮาร์ดดิสใกล้จะเจ๊งก็ตามที

Comment

4600+ ผมเคยเปิดมากกว่า 1อาทิดก็ไม่เห็นเป็นไร เปิดไปเถอะ ไม่เกิดเพลิงไหม้หรอก

Comment

ผมเปิด 4-5วันแล้วปิด พัก1แล้วก็เปิดต่อไม่เป็นไรครับ

Comment

Working...
          X