Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรม Reva tuner ฟั่งชั่นผมขึ้นไม่ครบช่วยมาดูหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรม Reva tuner ฟั่งชั่นผมขึ้นไม่ครบช่วยมาดูหน่อย

(ขอตั้งกระทู้ใหม่ครับครั้งที่แล้วไม่มีความกระจ่าง)
    ตามรูปเลยครับรูปแรกเครื่องที่ทำงานลงแล้วมันมีตรงที่สีแดงเล็กๆอะครับที่ให้ลากได้
    Attached Files
    Last edited by pocba; 22 Aug 2008, 08:58:25.

ส่วนรูปที่2ลงเครื่องที่ห้องตัวเองเหมื่อนว่าฟังชั่นไม่ครบเลยลากไม่ได้โปรแกรมตัวเดียวกัน หรือว่ามันมีปัญหาที่ driver เครื่องที่ห้องผมครับ
    Attached Files

Comment

มันหาไดร์เวอร์ไม่เจอ .... จบข่าว

Comment

Originally posted by dears View Post
        มันหาไดร์เวอร์ไม่เจอ .... จบข่าว
        ยังจบข่าวไม่ได้ครับคุณdears ช่วยหาวิธีแก้หน่อยสิครับทำไงครับ ผมก็ลง driverใหม่แล้วตัว175.19
        อะครับทำยังไงครับถึงมันจะหาเจอ
        ยังไม่ถึง2ทุ่มครึ่งจบข่าวไม่ได้
        Last edited by pocba; 22 Aug 2008, 09:39:42.

Comment

Originally posted by pocba View Post
          ยังจบข่าวไม่ได้ครับคุณdears ช่วยหาวิธีแก้หน่อยสิครับทำไงครับ ผมก็ลง driverใหม่แล้วตัว175.19
          อะครับทำยังไงครับถึงมันจะหาเจอ
          ยังไม่ถึง2ทุ่มครึ่งจบข่าวไม่ได้
          ต้องเอาเบียร์มาเซ่นก่อน

Comment

ไหงง่ะลงไดร์เวอร์ .... ก็มันยัง detect ไม่เจอง่ะ
            ดังนั้นให้ลองถอดโปรแกรมออก่อน แล้วลองอัพเดทเวอร์ชั่นอื่นเข้าไปก็ได้อ่ะ

Comment

Originally posted by dears View Post
              ไหงง่ะลงไดร์เวอร์ .... ก็มันยัง detect ไม่เจอง่ะ
              ดังนั้นให้ลองถอดโปรแกรมออกก่อน แล้วลองอัพเดทเวอร์ชั่นอื่นเข้าไปก็ได้อ่ะ
              ลองถอดdriverตัวเก่าแล้วครับ ที่175.19 คือตัวใหม่ที่ลงไปอะครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                ต้องเอาเบียร์มาเซ่นก่อน
                คุณอิมพีเรียลขี้เมานะเนี่ยที่ไหนว่ามาเดี่ยวผมเลี้ยงเบียร คุณเลี้ยงกับแกล้ม 555555555555+

Comment

Originally posted by pocba View Post
                  คุณอิมพีเรียลขี้เมานะเนี่ยที่ไหนว่ามาเดี่ยวผมเลี้ยงเบียร คุณเลี้ยงกับแกล้ม 555555555555+
                  ป่า วผมหมายถึง ตาเดียร์

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                    ป่า วผมหมายถึง ตาเดียร์
                    อ้าวหน้าแตก เวงกรรม

Comment

Working...
                    X