Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเซียนทั้งหลาย ช่วยเลือก mainbord ให้ผมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเซียนทั้งหลาย ช่วยเลือก mainbord ให้ผมหน่อยครับ

รบกวนเซียนทั้งหลาย ช่วยเลือก mainbord สำหรับ e8400 ให้ผมหน่อยครับ
    ขอเป็นของ asus ไม่ o.c. ขอเป็นตัวที่ทำให้ cpu ทำงานได้เต็ม 100 นะครับ

ราคาไม่เกิน 6000 นะครับ

Comment

ดันๆ

Comment

ไม่เกิน 6 พัน
        P5Q E 5800

P5Q Pro 4850

P5Q 4400

P5QL-E 3650

มันทำงานได้เต็มหมดล่ะครับ
        อยู่ที่ว่า ท่านจะใช้งาน มันเต็ม 100%หรือป่าว
        Last edited by tawincam; 12 Oct 2008, 01:48:44.

Comment

Originally posted by tawincam View Post
          ไม่เกิน 6 พัน
          P5Q E 5800

P5Q Pro 4850

มันทำงานได้เต็มหมดล่ะครับ
          อยู่ที่ว่า ท่านจะใช้งาน มันเต็ม 100%หรือป่าว
          2 ตัวนี้ตัวไหนน่าเล่นกว่าหรอคับ

Comment

ต่างกันที่
            P5Q E มันมี PCI-E 3 Slot และมีเทคโนโลยี EPU ประหยัดพลังงานและลดโลกร้อน และสวยกว่า

P5Q Proมันมี PCI-E 2 slot ไม่มี EPU
            เหมือนกันคือ ชิป P45
            รวมๆ P5Q E ดีกว่าอยู่ที่ว่าใช้งานไร
            Last edited by tawincam; 12 Oct 2008, 04:43:18.

Comment

ขอบคุณท่าน tawincam
              มากๆๆครับ

Comment

EPC คืออะไรครับ

Comment

ผิด ๆ
                  โทดที EPU
                  แก้แล้ว

Comment

ซื้อ PRO ก็เหลือแล้วครับ

Comment

ขอบคุณคำแนะนำครับพี่วิกร

Comment

p5q-e ครับ

Comment

Working...
                        X