Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามว่า6550 2.33 จะสามารถ OC ไปได้ถึงเท่าไหร่และต้องใช้ powwersuply กี่วัตต์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามว่า6550 2.33 จะสามารถ OC ไปได้ถึงเท่าไหร่และต้องใช้ powwersuply กี่วัตต์ครับ

อยากถามว่า6550 2.33 จะสามารถ OC ไปได้ถึงเท่าไหร่และต้องใช้ powwersuply กี่วัตต์ครับ
    ใช้เมนบอร์ด P5Kครับ

ได้จนกว่ามันจะตันแหละ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
      ได้จนกว่ามันจะตันแหละ (เเต๊บ)

Comment

PSU เท่าไหร่เนี่ยะ ก็ดูองค์ประกอบในเครื่องด้วยแล้วกัน วัตต์เต็มเป็นพอ ....

Comment

ของผมลองเล่นๆ 3.0 สบายๆเลยใช้psu 550 w.บน ga -965 p ds3 ใช้ hyper tx 2ช่วยดับร้อนอะ

Comment

Working...
          X