Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีคับลงไดร็เวอร์การ็ดจอเเล้วเล่นเกมไม่ได้เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีคับลงไดร็เวอร์การ็ดจอเเล้วเล่นเกมไม่ได้เลย

ผมใช่ ASUS GeForce FX 5200 128 MB

พอลงไดร์เวอร์เเล้วเล่นเกมไม่ได้เลยสักเกม ทุกเกมเลยอ่ะคับ

เกมเก่าเกมให้เล่นไม่ได้หมดเลย

ใครก็ได้ช่วยบอกวิธีเเก่หน่อยคับ

ใชไดร์เว่อร์ เวอร์ชั่นไหนครับ ลบไดร์เวอร์ตัวเก่าออกหมดจอรึยังครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
      ใชไดร์เว่อร์ เวอร์ชั่นไหนครับ ลบไดร์เวอร์ตัวเก่าออกหมดจอรึยังครับ

ลงมาทุกเว่อร์ชั้นเเล้วคับก็เล่นไม่ได้ เเล้วเวลาจะไปลบก็ลบที่ Add or Remove Programs ใช่ไหมคับ

ผมลง 71.12 กับ 93.71 เเล้วคับมันก็ยังเล่นไม่ได้

ไม่รุจาทำไงเเล้วอ่ะคับ

Comment

Direct X ป่าว

Comment

ลงตัวเก่าหน่อยน่ะครับ FX5200 มันนานแล้วครับ ใหม่เกินมันไม่ support ครับ

Comment

Working...
          X