Announcement

Collapse
No announcement yet.

แน่นำทีคับ คอมที่จะเอาไว้เปิดร้านเกมส์คับ เล่นแต่ออนไลคับ จัดมาเลยคคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แน่นำทีคับ คอมที่จะเอาไว้เปิดร้านเกมส์คับ เล่นแต่ออนไลคับ จัดมาเลยคคับ

แน่นำทีคับ คอมที่จะเอาไว้เปิดร้านเกมส์คับ เล่นแต่ออนไลคับ จัดมาเลยคคับ
    เล่นทั่วไปออนไล ฟังเพลง ไม่มีอะไรมากคับ
    ออนไลได้ทุกเกมส์พอ อิอิ

ครบชุดเลยนะคับ ขอ LCD 17 ด้วย

X2 4200+ 2200
    ASROCK ALIVE NF6-VSTA 1600
    RAM ROX 667 512X2 600
    HDD 80G 1400
    CASE GVIEW 450W 1300
    PCI-E GF8600GT SPARK U600 3200 ถ้าไม่คิดมาก เครื่องน้องผม 7300GT DDR3 ยังเล่นออนไล ได้ทุกเกมสืเลยครับ ทำเซอร์เวอร์ดีๆ เนทเร็วๆหน่อยก็ปืดๆแล้วครับ
    LCD 17 5000

Comment

ครบคุณคับ คือว่าอาทิตย์หน้าก้อจะเริ่มซื้อแล้วคับ

Comment

ตามพี่วิกรแหละครับถ้าเน้นออนไลน์มันไม่กินสเปกหรอก

Comment

อย่าว่าผมบ้านนอกนะ RAM ROX ยีห้อนี้ขายที่ไหนคับ

Comment

ลืมไป เอา KINGTON ดีกว่าครับ หาง่ายกว่า ครับ ROX ซื้อที่ เคลือ COM7 ครับ เช่นเดียวกับ KINGTON COM7 เหมือนกันครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              ลืมไป เอา KINGTON ดีกว่าครับ หาง่ายกว่า ครับ ROX ซื้อที่ เคลือ COM7 ครับ เช่นเดียวกับ KINGTON COM7 เหมือนกันครับ
              ขอบคุณคับมา2รอบเลย อิอิ

Comment

อิอิ ขอถามอีกรอบนะคับ เครื่องเซิพเวอต้องแรงกว่า หรือเท่านี้ก้อได้คับ

Comment

สำหรับ ร้านเนท ไม่จำเป้นต้องแรงเลยครับ เอาแค่เท่าที่ เครื่องในร้านก็แรงเกินไปแล้วครับ (สำหรับการเล่นเนทนะครับ)

Comment

ขอบคุณจิงๆคับ คือว่ายังไม่ค่อยรู้อะไรเกี่ยวกับร้านเน๊ตเท่าไร ผมจะลง 15 เครื่องคับ

Comment

Working...
                    X