Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA4 เปิดเพลงที่ใส่เข้าตรงไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA4 เปิดเพลงที่ใส่เข้าตรงไหนครับ

ผมเอาfileเพลงmp3ไปใส่ในห้อง User Music แล้วเข้าเกมส์ให้มัน scan แต่ไหงเวลาเปิดจะฟังมันไม่มีอ้ะครับ มีใครพอทราบบ้างอ้ะครับ

ลองปรับใน option จาก radio เป็น sequence ดู (เล่นตามลำดับ) หรือแบบ shuffle ก็ได้

เปลี่ยนเพลงย้อนหลังกด b เลื่อนเพลงไปข้างหน้ากด n (ตอนที่ขับรถ)

ให้แน่ใจด้วยว่าฟังถูกสถานีนะ

Comment

ต้องฟังสถานี Independence ครับ
      Last edited by Chizmik; 6 Dec 2008, 01:48:43.

Comment

Originally posted by Chizmik View Post
        ต้องฟังสถานี Independence ครับ
        ขอบคุณครับ ได้ฟัง เชอริล โนม ซะที

Comment

ขอบพระคุณน้ะครับ

Comment

Originally posted by pab6533 View Post
            ขอบพระคุณน้ะครับ
            ดูจากสเปค คุณ pab6533 แล้ว พอๆกับผมเลย เล่นเป็นอย่างไรบ้างครับ
            ปรับยังไง มาแนะนำกันบ้างเน้อๆๆ อิอิอิ

Comment

Originally posted by IntelIsGod View Post
              ดูจากสเปค คุณ pab6533 แล้ว พอๆกับผมเลย เล่นเป็นอย่างไรบ้างครับ
              ปรับยังไง มาแนะนำกันบ้างเน้อๆๆ อิอิอิ

ที่เล่นอยู่ก็เท่านี้น้ะครับ ไม่ได้ปรับอะไรเลยครับเกมส์setมาให้แบบนี้เลยน้ะครับ การเล่นก็ไม่ได้อืดอาดอะไรมากเลยน้ะครับไม่ถึงขนาดน่าหงุดหงิดครับ
              http://img.hero-x.com/show.php?id=8e...0c7415e80c2316

http://img.hero-x.com/show.php?id=e8...3784170f053907

Comment

เพลงที่ใส่นี่ ใส่เพลงอะไรก็ได้ที่เป็น .mp3 เลยใช่มั้ยครับ ชื่อต้องเป็นอังกฤษด้วยรึป่าวครับ

Comment

Originally posted by Zarcorn View Post
                  เพลงที่ใส่นี่ ใส่เพลงอะไรก็ได้ที่เป็น .mp3 เลยใช่มั้ยครับ ชื่อต้องเป็นอังกฤษด้วยรึป่าวครับ
                  เป้น .mp3 ถูกแล้วครับ แต่ว่าชื่อเพลงนี่ไม่แน่ใจครับ ใส่ไปแต่อังกฤษอ่ะ

Comment

ของผมฟังไม่เห็นได้เลย

Comment

คือว่า มันใส่เพลงไว้ตรงไหนหรอครับ ผมไม่รู้อะ ขอผู้รู้ช่วยแถลงไข *-*

Comment

Originally posted by keanutt View Post
                        คือว่า มันใส่เพลงไว้ตรงไหนหรอครับ ผมไม่รู้อะ ขอผู้รู้ช่วยแถลงไข *-*

เอาเพลงไว้ใน
                        C:\Documents and Settings\ชื่อ Userคุณ\My Documents\Rockstar Games\GTA IV\User Music

เวลาฟังให้เลื่อนไป สถานี Independence ครับ

เพลงที่มีชื่อไทย ผมฟังไม่ได้ครับ เลยฟังได้แต่เพลงฝรั่ง ไม่รู้เพลงไทยต้องเปลี่ยนชื่อก่อนหรือป่าว

Comment

พอลองเอาเพลงที่ตัวเอง ชอบไปใส่ แล้วเปิดฟังตอนนั่งรถกินลม
                          ใช้ได้เลยครับ เพลินเลย สนุกดีครับ

Comment

เพลงไทยผมฟังมิได้เลย แงๆๆๆๆ มีใครฟังเพลงไทยได้มั่ง

Comment

Originally posted by interpower View Post
                              พอลองเอาเพลงที่ตัวเอง ชอบไปใส่ แล้วเปิดฟังตอนนั่งรถกินลม
                              ใช้ได้เลยครับ เพลินเลย สนุกดีครับ
                              ผมหมั่นใส้ ตอนเพลงกำลัง มันๆๆ แต่เรา ต้องออกจากรถ เช่นภารกิจ ต่างๆ 555+

น่าจะมี ipod ในเกมส์นะ 55+

Comment

Working...
                              X