Announcement

Collapse
No announcement yet.

้hotmail เป็นอ่ะไร.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ้hotmail เป็นอ่ะไร.....

hotmail เป็นอ่ะไร.....ทำมันถึงดู ( ข้อความต้นฉบับไม่ได้ )

แต่พอโลหดมาแล้วลองเปิดดูก็เป็นภาษา ขยึกขยือแบบน่ะอ่ะ....

Last edited by sef007; 31 Jul 2010, 23:34:19.

น่าจะลองเปิดไฟล์โดยใช้ Internet Explorer หรือ Firefox ครับ

อ้างอิง
    http://www.ehow.com/how_5072996_open-aspx-file.html

Comment

เดียวลองดู..

Comment

ไม่ได้ครับ.........ใครใช้ hotmail เข้ามาด่วนนน

Comment

ของผม เวลาจะส่งเมลอ่ะครับ

แล้วแนบไฟล์ส่ง มันแนบเสร็จเรียบร้อยแล้วนะครับ

แต่มันบอกว่าส่งไม่ได้ เนื่องจากไฟล์มีปัญหา ผมก็ งง เปลี่ยนไฟล์อื่นก็ไม่ได้ อะไรกัน

เลยเปลี่ยนไปส่งของเมลเจ้าอื่น เช่น พวก จีเมล ส่งได้ปกติ

มันเป็นอะไรตั้งแต่ปรับปรุงใหม่หนิ หึึหึ

Comment

^
            ^
            ^
            บางทีผมส่ง มันขึ้นเป็นกรอบเหลือง ๆ เตือนว่าเมล์ผมเข้าข่ายเมล์ขยะ แล้วไม่ยอมให้ส่งอ่ะ ^^"

Comment

มัน Update ใหม่ รู้สึกการทำงานแปลกๆ ครับ คงต้องรอดูการแก้ไขกันไป

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
                ^
                ^
                ^
                บางทีผมส่ง มันขึ้นเป็นกรอบเหลือง ๆ เตือนว่าเมล์ผมเข้าข่ายเมล์ขยะ แล้วไม่ยอมให้ส่งอ่ะ ^^"

ใช่ๆครับ มันบอกว่าไฟล์ที่ผมแนบไป เป็นขยะ มันไม่ให้ส่ง

เมลอื่นส่งได้ปกติ

Comment

เริ่งจะเซ็ง hotmail แล้ว ตอนนี้ gmail น่าจะเป็นเมล์ที่ดีที่สุดตอนนี้.....

Comment

Working...
                  X