Announcement

Collapse
No announcement yet.

[แจกฟรี] Key เกม Steamแท้ ได้ทุกคน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [แจกฟรี] Key เกม Steamแท้ ได้ทุกคน

XXX ไม่แจกแล้วนะครับเนื่องจากอยากให้สนับสนุนของแท้กันจะได้มีภาคใหม่ๆเล่นกันนะครับ XXX
    Last edited by ketaro121; 23 Mar 2013, 02:38:10.

ขอบคุณคับ แต่ว่ามันคือเกมส์อะไร หว่า

Comment

Originally posted by chaunjin View Post
      ขอบคุณคับ แต่ว่ามันคือเกมส์อะไร หว่า
      Dark Messiah Might and Magic Multiplayer ครับ

Comment

ลองทำแล้วครับอิอิได้จริงครับแต่ผมไม่ต้องมุด ก็ล็อกอินปกติอะครับเพราะอะไรหว่า lol

Comment

โอ้ว แจ่มมากครับ ช่างสรรหาดีแท้

Comment

Originally posted by karas100 View Post
            ลองทำแล้วครับอิอิได้จริงครับแต่ผมไม่ต้องมุด ก็ล็อกอินปกติอะครับเพราะอะไรหว่า lol
            เน็ตผมมีปัญหามั่ง =_= 55+

Comment

นี่ผมยังแอบหวังนะว่า ปลายปีพอถึงมหกรรมลดราคาเกมในสตีม เน็ตผมอาจจะฟรุคๆเห็นไปเกมที่มันล็อคโซนบ้าง

Comment

Originally posted by karas100 View Post
                นี่ผมยังแอบหวังนะว่า ปลายปีพอถึงมหกรรมลดราคาเกมในสตีม เน็ตผมอาจจะฟรุคๆเห็นไปเกมที่มันล็อคโซนบ้าง
                มุด VPN เลย ฮ่า ฮา เห็นหลายเกมเลยทีเดียว

Comment

เอาไปใช้กับเกมอืนได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by chichaaa View Post
                    เอาไปใช้กับเกมอืนได้ไหมครับ
                    ? ยังไงครับ

Comment

เกมอืนๆที่ต้องใช้ Steam อ่ะครับ

Comment

Originally posted by chichaaa View Post
                        เกมอืนๆที่ต้องใช้ Steam อ่ะครับ
                        อันนี้แค่แจกไว้สำหรับคนที่ยังไม่มีเกม Steam แท้แล้วก็ Add เพื่อนไม่ได้ครับ ^-^

Comment

Originally posted by ketaro121 View Post
                          อันนี้แค่แจกไว้สำหรับคนที่ยังไม่มีเกม Steam แท้แล้วก็ Add เพื่อนไม่ได้ครับ ^-^
                          วันหลังเจอที่ไหนแจกเกมอะไรบอกมาได้เลยนะครับเดี๋วตามไปเอาไม่ว่าจะยากแค่ไหน 555

ปล.สตีมไม่ค่อยเจอเกมดีๆทะไหร่นักเคยได้แพงสุดรู้สึกจะ Burnout Paradise ของ Origin

Comment

กดไปละ มันไม่ส่งมาให้แหะ สงสัยมันจับได้ อิอิ

Comment

ได้ละ มันส่งไว้ในขยะๆ

Comment

Working...
                              X