Announcement

Collapse
No announcement yet.

สัมผัสแรก Stranglehold [PC] ฉบับเต็ม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สัมผัสแรก Stranglehold [PC] ฉบับเต็ม

:smile:หลังจากใช้เวลาดูดร่วมสองวัน 12GB ลงเกมเสร็จ เปิดเข้าเกม.. โอ้ว...กระตุกสะใจ ภาพสวยชัดเจนดี บู๊ล้างผลาญ ยิงภูเขา เผากระท่อม เลือดสาด เห็นกันจะจะ แต่เล่นๆไป กลับค้างเอาดื้อๆ.......เครื่องแฮ้งครับ..คงเป้นแมลงของจอน วู แน่ๆ........อิอิ
    มันน่าจะปรับแต่งกราฟฟิคได้มากๆหน่อย ไม่งั้นเครื่องใครไม่แรง กระตุกกระจายครับ

....เจ้าประคู๊ณ..ขอให้เครื่องลูกช้าง เล่นได้ทีเถอะ..........

..อาตี๋ อีหลงซอย.......

เฮียโจว สวมบทโทนี่ ฮ๊อกค์

12G เลยหรือครับ ใหญ่จริงๆ

Comment

มีเผาำกระท่อมนี่จอนวูหรือฉลอง ภักดีวิจิตร

Comment

ขนาดสเป็คท่านยังกระตุกเลยหรอเนี่ยยยยย จบกัน

Comment

เกมนี้มันปาร์ตี้ลูกตะกั่วของแท้เลยนะเนี้ย

Comment

เยี่ยมไปเลย

Comment

โอ้แม่เจ้า 12GB

หวังว่าความสนุกคงตามขนาดนะ

Comment

Originally posted by armyman View Post
                :smile:หลังจากใช้เวลาดูดร่วมสองวัน 12GB ลงเกมเสร็จ เปิดเข้าเกม.. โอ้ว...กระตุกสะใจ ภาพสวยชัดเจนดี บู๊ล้างผลาญ ยิงภูเขา เผากระท่อม เลือดสาด เห็นกันจะจะ แต่เล่นๆไป กลับค้างเอาดื้อๆ.......เครื่องแฮ้งครับ..คงเป้นแมลงของจอน วู แน่ๆ........อิอิ
                มันน่าจะปรับแต่งกราฟฟิคได้มากๆหน่อย ไม่งั้นเครื่องใครไม่แรง กระตุกกระจายครับ

....เจ้าประคู๊ณ..ขอให้เครื่องลูกช้าง เล่นได้ทีเถอะ..........

..อาตี๋ อีหลงซอย.......

เฮียโจว สวมบทโทนี่ ฮ๊อกค์
                เอ... คุ้นๆแฮะ ท่านโหลดจาก bitthailand รึป่าวครับ ^^" ชื่อคุ๊นนคุ้น

Comment

คอมผมคงไม่เหลือ

Comment

เนียนกิ๊บๆๆๆ อัดลงโนตบุคคงจะยากแหง ๆ

Comment

เหอะๆๆ น่ามันอ่ะ อยากเล่นอ่ะครับบบบอิอิอิอิ

Comment

เกมเป็นเกมแนวไหนครับ ท่าทางเนื้อเรื่องจะยาวนะตั้ง 12 กิ๊ก แบบว่าน่าจะเล่นไปดูหนังไป ประมาณนั้น
                        ดูจากภาพ sega น่าจะเป็นคนทำ แนวเนื้อเรื่องคล้ายๆ yakuza หรือ shenmu รึป่าวครับ

Comment

60% แระ อีก 5 ชม. ก็เสร็จ โหลดมาตั้งก่ะเช้า 12.46 GB

Comment

น่าจะ Movie เยอะนะ

Comment

ครับ มีคัทซีนเยอะพอสมควร...แถมมีฉากเรียลไทม์ที่กระสุนวิ่งเจาะหัวของแต่ละคนด้วย เวลาที่ใช้ท่าไม้ตาย มีหลายท่า....ขนาดนั่งคอปเตอร์ถล่มคนร้ายก็มีครับ.........อิอิ.บอกแล้วไงมีฉากยิงภูเขา เผากระท่อมด้วย...55555
                              ......เกมนี้ผลิตโดยทีม tigerhill กับ midway มังครับ โดยรายแรกเป้น บ.ของจอน วู เองครับ.........

Comment

Working...
                              X