Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยน PSU แล้วเครื่องไม่ยอมชัตดาวน์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยน PSU แล้วเครื่องไม่ยอมชัตดาวน์

สเป็คตามลายเซ็นต์นะครับ แต่ก่อนใช้พาวเวอร์ของ Delux 500 วัตต์ไม่เป็น แต่พอเปลี่ยนมาเป็น Enermax แล้วเกิดปัญหาตอนสั่งชัตดาวน์แล้วเครื่องมันก็จะเปิดมาเองอีกอ่ะ เป็นเพราะว่าอะไรได้มั่งครับ ยังใช้งานได้ปกติแค่เครื่องไม่ยอมปิดครับ

เอา psu ไปเคลมคับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      เอา psu ไปเคลมคับ
      มีวิธีนี้อย่างเดียวหรอครับ

Comment

น่าจะอย่างนั้นครับ - -"

Comment

Originally posted by oh!great View Post
          น่าจะอย่างนั้นครับ - -"

งั้นก็ขอบคุณครับทั้งสองท่านครับ เด๊วจะลองไปเปลี่ยนดู เพิ่งซื้อมาไม่ถึงอาทิตย์เลย

Comment

Working...
          X