Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำDACไว้ฟังฟังเพลงหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by varin0229 View Post
    ลองตัวนี้มั๊ยท่าน พอฟังนะกับ หูฟังถูกๆ มีปุ่มโวลุ่มปรับระดับเสียงและสามารถเสียบหูฟังได้ทันที จึงเหมาะมากสำหรับคนที่ใช้หูฟังเป็นประจำครับ ถ้าไม่คิดมากเรื่อง Function ผมก็กำลังลองใช้อยู่
    ยังไม่เบื่ิอ บ้าหอบฟางที่ทำงานกับที่บ้าน เห็นราคา D1 แล้วหนาว

แล้วซื้อจากไหนมาครับ พอจะบอกราคาได้ไหม

Comment

Pm ไปแล้วเด้อ

Comment

วันนี้ไปคว้าเจ้า ibasso D2 มาแล้วครับ ชอบตรงที่ตัวมันเล็ก มีแบตในตัว
        ตอนนี้กำลังเบิร์นอยู่ แต่เสียงดีรู้สึกได้เลยครับ
        แถมเอาไปใช้กับแมคเท่ห์ได้อีก(AsusP5Q-Deluxe ซาวด์ออนMACเท่ห์ไม่เห็น) ฟังกับiTunes

Comment

Originally posted by camera View Post
          ถ้าไม่ติดที่ใช้พกพา จะแนะนำตัวนี้ซะหน่อย เพิ่งได้มา ถอด onkyo se-200 ทิ้งแทบไม่ทัน
          nakamichi dac101
          ค่าตัวเท่าไหร่ครับเนี่ย
          เผื่อเข้าร่วมการตัดสินใจแข่งกะแอม

Comment

Originally posted by JPS View Post
            ไหนๆก็ถอดออกมาแล้ว จะปล่อยมั้ยเฮีย
            กลัวปล่อยแล้วไม่มีใครเอาครับ

Originally posted by vrthestar View Post
            ค่าตัวเท่าไหร่ครับเนี่ย
            เผื่อเข้าร่วมการตัดสินใจแข่งกะแอม
            ล็อกคอมาแถวๆ 7 ครับ สภาพเดิมนิ้งๆ

Comment

Working...
            X