Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีแบบเสื้อของ AMDclub มาให้ดูคับ อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีแบบเสื้อของ AMDclub มาให้ดูคับ อิอิ

ย้ายไป http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=312473 แล้วคับ
    Last edited by silly507; 20 Nov 2008, 01:42:22.

มีแบบชัดๆ กว่านี้ไหมอ่ะ

Comment

เอาแบบ ยืดคอกลม มังเนะรับ

Comment

Originally posted by Error_Pc View Post
        ไม่มีเป็น คอกลม มังเหรอครับ
        ทำเป็นตัวอย่างมาให้ดูก่อนคับ

Comment

เอาแบบเด็กใส่ได้ด้วยได้ไหมอะครับ เด็กผอมๆ โครงกระดูกเดินได้อะครับ (แต่ใจรัก AMD) แจ๊กเก็ตใส่ที มิดตัวเลย อย่าด่าผมนะครับ มีแบบ สไตล์อื่นไหมอะครับ รูปแบบการวางตัวอักษรผมว่าโอนะครับ แต่ตัว ฟ้อนอะครับ มีแบบอื่นไหมอะครับ ถ้าโดนนี่ สั่งเลยครับ เหอะๆ

Comment

Originally posted by noom4477 View Post
            เอาแบบเด็กใส่ได้ด้วยได้ไหมอะครับ เด็กผอมๆ โครงกระดูกเดินได้อะครับ (แต่ใจรัก AMD) แจ๊กเก็ตใส่ที มิดตัวเลย อย่าด่าผมนะครับ มีแบบ สไตล์อื่นไหมอะครับ รูปแบบการวางตัวอักษรผมว่าโอนะครับ แต่ตัว ฟ้อนอะครับ มีแบบอื่นไหมอะครับ ถ้าโดนนี่ สั่งเลยครับ เหอะๆ
            อ๋อ ตัวนี้ผมทำมาใส่เองก่อนคับ แต่มีโครงการอยู่ในใจอยู่แล้วคับ อิอิ

ทั้ง คอกลม ทั้ง polo คับ

Comment

ทำ polo แล้ว แวะมาแปะไว้ที่ OCZ หรือเปล่าครับหรือ ต้องตามไปสั่งที่ Thai AMDclub

Comment

Originally posted by singha View Post
                ทำ polo แล้ว แวะมาแปะไว้ที่ OCZ หรือเปล่าครับหรือ ต้องตามไปสั่งที่ Thai AMDclub
                ถ้ามาแป๊ะที่ OCZ ต้องซัก 1,000 ตัว ชาว AMD เฮเลย

Comment

ขอแบบเสื้อโปโลด้วยครับ ...

Comment

ขอเป็นโลโก้amd เลยได้ป่ะคับ ชอบกว่า แล้วค่อยมีคลัปเพิ่ม หรือแต่งให้มันอาร์ตๆหน่อยโลโก้ ขายดีแน่คับ

Comment

อยากได้เป็นเสื้อยืดสีขาว จัง

Comment

Originally posted by Lyonado View Post
                        ขอเป็นโลโก้amd เลยได้ป่ะคับ ชอบกว่า แล้วค่อยมีคลัปเพิ่ม หรือแต่งให้มันอาร์ตๆหน่อยโลโก้ ขายดีแน่คับ
                        เห็นด้วยครับ

Comment

Originally posted by Lyonado View Post
                          ส่งร้านทำ บล๊อกปักษ์เรียบร้อยแล้วคับ แต่ผมทำเป็นลายเส้นน้ะคับ

เด๋วผมสั่งเสี้อมาก่อนแล้วจะส่งไปปักษ์ให้เป็นตัวอย่างก่อนอ่ะคับ
                          Last edited by silly507; 16 Oct 2008, 14:40:22.

Comment

ทำโปโล อยากให้ใช้สีอื่น เช่น ขาว-เขียว
                            โปโลดำ โหลมากมาย

Comment

มันดูเรียบๆ ไปอะ-*- แต่อยากได้แบบโปโลอะ เพราะเสื้อ OCZ ก็คอกลมแล้วนิ

Comment

Working...
                              X