Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาร้านขายแผ่นอคีริค

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาร้านขายแผ่นอคีริค

อยากทราบว่า มีท่านใดพอจะรู้บ้างว่าแถวๆ พระราม 2 บางบอน บางแค จอมทอง
    มีร้านอคีริคอยู่บ้างรึป่าวครับ
    ช่วยบอกกันหน่อยครับ พอดีไม่รู้แหล่งอ่ะครับ
    บ้านผมอยู่เคหะธน อ่าครับ

ดันๆ เผื่อไม่มีคัยเห็น

Comment

4 แยก วรจักร แถวๆคลองถม มี2ร้านครับ

Comment

Originally posted by oatrb View Post
        4 แยก วรจักร แถวๆคลองถม มี2ร้านครับ
        ง่ะๆ ไกลอ่ะครับ อยากหาใกล้ๆบ้านจะได้ไม่เสียเวลา+เสียค่ารถเยอะ

แต่ก็ขอบคุณครับ

Comment

ดันๆๆๆ

Comment

ดันอีกนิด ไม่มีคนรู้เลยหรอ T^T

Comment

'ง่ะๆ มะมีคัยตอบเลย

ผมเจอร้านทำป้ายแถวบ้านเค้ามีขาย

แต่เค้าขายตารางเมตรละ 1500- บาท

ไม่ทราบแพงไปป่าวอ่ะ

Comment

ร้านสมใจครับ

หน้าเพาะช่าง มี3ขนาด 1mm 2mm 3mm

ราคาก็ต่างกันครับ 1mm 35บาท 2mm 55บาท 3mm นิไม่ได้ถามมาครับ

แผ่นนึงยาวประมาณปิดฝาเคสได้ครับ แต่ถ้าแผ่นใหญ่ก็ปิดได้ประมาณฝาครื่งอ่ะคับ

แผ่นนี้ 2mm 105 บาท ใหญ่หน่อย ลองไปดูนะครับ ผมเพิ่งไปซื้อมา

Comment

B2S ครับ

Comment

Working...
                  X