Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4 ออนไลน์น่ะครับ ฟอร์แมตเครื่องแต่เก็บเซพเกมส์ +Profiles ไว้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COD4 ออนไลน์น่ะครับ ฟอร์แมตเครื่องแต่เก็บเซพเกมส์ +Profiles ไว้

ทีนี้ก็ลงเกมส์ใหม่ เอาเซพที่เคยเซพไว้มาลงไว้ที่เดิม

ทั้งแบบ SP และ MP

แล้วก็ลองเล่นออนไลน์ทันที แบบว่า หยุดมาสองอาทิตย์ได้ เครื่องคอมมันงอน

ก็เลือกโปรไฟล์เดิม ที่เคยเล่น มีชื่อโปรไฟล์ขึ้นหมดครับ

แต่ว่าพอเลือกเล่นแล้ว

กลับกลายเป็น Lv1 ใหม่หมดเลยยยยยยยยยย

.... เซ็งเป็ด เซ็งไก่ เซ็งเลยครับ

ของเก่าเล่นไว้ Lv55 ปืนครบ Peak ครบ

แถม Rank&Challenge ได้เต็ม 100 เกือบทุกอัน จำได้ว่าขาดไม่กี่อัน

(ยกเว้นที่เล่นแบบทีม ต่างๆ )

...... เสียดายจังเลยอ่ะครับ อุตส่าห์เล่นมาตั้งแต่ 1.3 ได้มั้ง

โฮ เสียดาย เสียดาย เสียดาย เล่นโดยไม่ใช้โปรแกรมโกงด้วย

มันส์มากๆๆๆๆๆ กว่าจะอัพ กว่าจะได้แต่ละอย่าง ต้องทนกับข้อความซ้ำเติม

หลังจากเีราโดนยิงหัว สามครั้งซ้อนจากคนๆเดียว

(ขำๆ ครับ ในเกมส์ตอนนั้น ด่ากันแซวกันไม่มีโกธร ไม่มีด่ากลับ) ...

..... ต้องเริ่มใหม่ใช่มั้ยครับเนี่ย

แผ่นแท้หรือเทียม คับ

Comment

ลงใหม่ก็ต้องเล่นใหม่ หึๆ

Comment

Originally posted by ztarwarz View Post
        แผ่นแท้หรือเทียม คับ
        .... แผ่นกอล์ฟกระเทียมครับ อย่าเอ็ดไปนะครับ เค้าห้ามพูดถึงแผ่นกอล์ฟ(ไมค์) ...

............ รู้แล้วครับ สาดเหตุ

ตอนนี้ sv เค้า 1.6

แต่ของผมมันยัง 1.5

ก็เลยเล่นไมไ่ด้

เมล์ไปถามทีมงานที่ทำเกมส์มาครับ ......

Comment

Working...
        X