Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจกหมาน้อย 3 ที่ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แจกหมาน้อย 3 ที่ ครับ

แจกหมาน้อย 3 ที่ ครับพอดีกดโบนัสแลกมาพื่อที่จะนำไปให้เพื่อนๆที่ PM เข้ามาขอ
    ดันกดแลกโบนัสเป็นInvite เบิ้ลไป2ครั้งเลยได้มา6ที่ แจกเพื่อนๆไปแล้ว 3 ที่เลย
    เหลืออยู่อีก3 ที่จะแลกกลับคืนเป็นอย่างอื่นก็ไม่ได้ เลยเอามาแจกให้เพื่อนๆครับ
    คนที่เคยสมัครไปแล้ว จะขออีกจะไม่ได้เพราะระบบจะจำเมลเดิมไว้แล้วอะครับ
    ให้เพื่อนๆที่ยังไม่มีดีกว่า
    (เหมาะสำหรับคอหื่นอะครับ สาวๆไม่ต้องมาขอนะครับInviteนี้555)

n_oobeer@hotmail.com รบกวนด้วยคับ

Comment

Originally posted by noobeer1 View Post
      n_oobeer@hotmail.com รบกวนด้วยคับ
      ดำเนินการเรียบร้อยเปิดเมลนะครับ เหลืออีก2ที่

Comment

point_pika@hotmail.com ขอด้วยครับ

Comment

Originally posted by point View Post
          point_pika@hotmail.com ขอด้วยครับ
          ดำเนินการเรียบร้อยเปิดเมลนะครับ เหลืออีก1ที่ครับ

Comment

jameteep@hotmail.com ขอผมอีกคนครับ

Comment

Originally posted by teep View Post
              jameteep@hotmail.com ขอผมอีกคนครับ
              ดำเนินการเรียบร้อยเปิดเมลนะครับ หมดแล้วครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ถ้าเหลือขอนะครับ

Jukmanu@gmail.com ใช้โค ครับ

Comment

Jukmanu@gmail.com

ผม firergun ส่ง invite หมาน้อยให้นายแล้วนะ อย่าโกงนะ

Comment

ด้วยคนครับ

ขอบคุณครับ
                      Last edited by richboys002; 7 Jun 2010, 20:36:47.

Comment

Originally posted by richboys002 View Post
                        bobbymail_01@hotmail.com

ด้วยคนครับ

ขอบคุณครับ
                        เห็นเข้ามาขออีกเลย ไปแลกโบนัสเป็นInviteมาให้อีกครั้ง
                        ส่งเมลไปแล้วครับ งั้นก็เหลือ 2 ที่นะ(แค่นี้จริงๆ ต้องเก็บโบนัสที่เหลือเอาไว้เผื่อฉุกเฉินน่ะ)

Comment

ท่านใดพอมีเหลือ ขอด้วยครับ ตอนนี้เล่นประจำอยู่ sb

เน็ต 4M เปิดตลอด

Comment

ขอบคุณมากนะครับถ้าเผื่อยังพอมีเหลือ
                            Last edited by nottanapol; 8 Jul 2012, 01:05:56.

Comment

Originally posted by nottanapol View Post
                              nottanapol@hotmail.com

ขอบคุณมากนะครับถ้าเผื่อยังพอมีเหลือ
                              จัดการให้แล้วครับ เปิดเมลได้เลย (ยังเหลืออีก 1 ที่ครับสำหรับท่านที่ลงเมลทิ้งไว้)

Comment

Working...
                              X