Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะทำเคสแบบนี้ น่าจะต้องใช้ไรทำบ้างครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะทำเคสแบบนี้ น่าจะต้องใช้ไรทำบ้างครับ...

อยากจะทำเคสแบบนี้ หรือ คล้ายๆ เพื่อความเป็น DEATH METAL

มันน่าจะเอาอะไร มาขึ้นรูปครับ หรืิอใช้ วัสดุอะไรบ้างมาทำบ้าง

ถ้าพ่นสีดำ แล้วก็ใส่ หลอดไฟสีแดงที่ตา หละแจ่มเลย

ใครพอมีไอเดียเจ๋งๆ ช่วยแนะนำทีครับ ขอบคุณครับ

เคสอะไรหว่า

Comment

Originally posted by Relaxza View Post
      เคสอะไรหว่า
      เคสหัวกะโหลกโหดๆครับ

Comment

ท่าทางจะทำลำบากนะคับ

Comment

เข้าท่าดีแฮะ

Comment

Originally posted by larcenciel View Post
            ท่าทางจะทำลำบากนะคับ
            Originally posted by noAng View Post
            เข้าท่าดีแฮะ
            ช่วยๆกันหน่อยนะ ใช้ใยแก้ว กับ เรซิ่น หล่อได้ปะ

Comment

มันติดที่ว่าจะทำได้สวยแค่ไหน ฝีมือ นะเนี้ยทำได้เนียนมากๆ

Comment

Originally posted by larcenciel View Post
                มันติดที่ว่าจะทำได้สวยแค่ไหน ฝีมือ นะเนี้ยทำได้เนียนมากๆ
                นั่นนะสิครับ ฝาหรั่ง ทำได้ พี่ไทยก็ต้องทำได้ ใช่ปะคับ

Comment

สวยดีนะ ผมว่าหน้าจะเป็นไฟเบ้อนะ

Comment

มันเป็นงาน fiber มั้งคับ ต้องใช้ฝีมือน่าดู..

Comment

Originally posted by OoKengZaoO View Post
                      สวยดีนะ ผมว่าหน้าจะเป็นไฟเบ้อนะ
                      Originally posted by abb-bey View Post
                      มันเป็นงาน fiber มั้งคับ ต้องใช้ฝีมือน่าดู..
                      ไฟเบอร์หน้าตาเป็นไงครับ แล้วแพงไหมครับ

เรื่อง ยาก ไม่ยาก ค่อยว่ากันอีกทีครับ

Comment

มันต้อง ทำ บล๊อก หล่อขึ้นรูปครับ

Comment

เอ่อ.......................

Comment

Originally posted by kunubon View Post
                            มันต้อง ทำ บล๊อก หล่อขึ้นรูปครับ
                            ครับ

Originally posted by DanGeRousT0y View Post
                            เอ่อ.......................
                            จะเอาซักเคสไหมครับ อิอิ

ยังรอความเห็นอยู่นะครับ ^^"

Comment

อืมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

Comment

Working...
                              X