Announcement

Collapse
No announcement yet.

โอไหม ผมว่าน่าจะโอนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โอไหม ผมว่าน่าจะโอนะ

AMD X2 3800+
    M2N-E
    ROX 6400 2*1GB ------ ปล่อยง่ายหรือป่าวครับ แหะๆ
    Galaxy 7600GS DDR3 ----- เขยิบเป็น 7900GS จะเล่นแรงไปสักอีกกี่ชั่วลูกหลานครับ
    Case เปล่า
    Enermax 460W ----- จะมีปัญหามะเนี่ย เห็นมีบางคนบอก lot นี้เน่าๆ
    Zing ไรดีครับ อยากให้เย็นเจี๊ยบๆ
    DVD-RW ------- เอายี่ห้อไรดีครับ ไม่เคยใช้เลย

ราคาตกออกมาเท่าไหร่อะครับ มีใครพอประมาณราคาให้ได้บ้าง ขอบคุณล่วงหน้า

Originally posted by THOPTHAP View Post
    M2N-E
    ROX 6400 2*1GB ------ ปล่อยง่ายหรือป่าวครับ แหะๆ

Case เปล่า
    Enermax 460W ----- จะมีปัญหามะเนี่ย เห็นมีบางคนบอก lot นี้เน่าๆ
    Zing ไรดีครับ อยากให้เย็นเจี๊ยบๆ

ราคาตกออกมาเท่าไหร่อะครับ มีใครพอประมาณราคาให้ได้บ้าง ขอบคุณล่วงหน้า
    DVD-RW ------- เอายี่ห้อไรดีครับ ไม่เคยใช้เลย asus 1450-1500 ครับGalaxy 7900GS จะเล่นแรงไปสักอีกกี่ชั่วลูกหลานครับ 6800 ครับ

รู้แค่สองตัวนี้ครับ

Comment

M2N-E
      ROX 6400 2*1GB ------ ปล่อยง่ายหรือป่าวครับ แหะๆผมชอบยี้ห้อนี้แหละ
      Galaxy 7600GS DDR3 ----- เขยิบเป็น 7900GS จะเล่นแรงไปสักอีกกี่ชั่วลูกหลานครับ7600gt ก็เหลือแล้วครับ
      Case เปล่า
      Enermax 460W ----- จะมีปัญหามะเนี่ย เห็นมีบางคนบอก lot นี้เน่าๆซื้อไปเถอะครับ
      DVD-RW ------- เอายี่ห้อไรดีครับ ไม่เคยใช้เลยasus benq

Comment

Working...
      X