Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับว่า M/B รุ่นนี้ทำงาน 3D จะไหวหรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับว่า M/B รุ่นนี้ทำงาน 3D จะไหวหรือเปล่า

คือบอร์ท รุ่น ASUS P5W DH Deluxe แล้วถ้าใช้ CPU สูง ๆ อะครับ ท่านว่าเอามาทำงานพวก 3D Graphice Animation จะไหวหรือเปล่าครับ ผู้รู้ช่วยตอบหน่อย หรือมี M/B รุ่นไหน ทำงานด้านนี้ได้ดีกว่านี้ ช่วยบอกหน่อย ครับ

Originally posted by B-cool View Post
    คือบอร์ท รุ่น ASUS P5W DH Deluxe แล้วถ้าใช้ CPU สูง ๆ อะครับ ท่านว่าเอามาทำงานพวก 3D Graphice Animation จะไหวหรือเปล่าครับ ผู้รู้ช่วยตอบหน่อย หรือมี M/B รุ่นไหน ทำงานด้านนี้ได้ดีกว่านี้ ช่วยบอกหน่อย ครับ
    ไปเน้นที่ แรม CPU HDD ความเร็วสูง และก็ การ๋ดจอครับ
    เมนบอร์ นี่ถูกกว่านี้ก็ได้ แต่ตัวนี้ก็ พิมพ์นิยม หรือ gigabyt ds3 ลองดู ครับ

ผมเข้าใจว่า CPU ที่มองไว้ คือ E6300 เป็นอย่างต่ำนะครับ ซึ่ง สยาบมากกับงานที่บอกครับ

Comment

Working...
    X