Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาcpuหักง่ายไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาcpuหักง่ายไหมครับ

คือถ้าผมจาถอดไปขาย กลัวมันหักอย่างแรงเรย -*-

กลัวมันหักก็เปลี่ยนไปใช้ C2D หรือC2Q สิครับ ไม่มีขาหัก..แน่นอน

Comment

Originally posted by mond View Post
      กลัวมันหักก็เปลี่ยนไปใช้ C2D หรือC2Q สิครับ ไม่มีขาหัก..แน่นอน
      ถูกต้องนะก๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

Comment

อ่อผมใช้ C2Q มันไม่มีขาอะหรอ 55+ โง่อีกแระตู

Comment

CPU ไม่มีขา แต่ socket บนบอร์ดมีขา ขาบนบอร์ดหักก็งานเข้าเหมือนกันนะค้าบบ

Comment

Originally posted by theix View Post
            CPU ไม่มีขา แต่ socket บนบอร์ดมีขา ขาบนบอร์ดหักก็งานเข้าเหมือนกันนะค้าบบ
            ผมว่าอันนี้มันหัก+งอ ง่ายกว่าขา CPU อีก

Comment

775 ไปก็ไม่มีขาแล้วมั้ง ส่วน AMD ไม่รู้ 55

Comment

เคยลองเอารุ่นเก่าที่มีขามาลองบิดๆดู มันไม่ได้หักง่ายนะ แต่เอียงอ่ะไม่แน่ หุหุ

Comment

เคยขาย CPU E7200 ให้ท่านหนึ่ง
                  บอกขอดูขา CPU หน่อย ว่ามีพับหรืองอรึปาว ^^?

Comment

775 ทุกตัว ขาจะถูกย้ายไปที่เมนบอร์ดหมดครับ ตั้งแต่ Pentium 4 2.8GHz

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                      เคยขาย CPU E7200 ให้ท่านหนึ่ง
                      บอกขอดูขา CPU หน่อย ว่ามีพับหรืองอรึปาว ^^?
                      เป็นผมก็จะบอกไปว่า

มันหักไปหมดแล้วครับ

Comment

ผมทำความสะอาดบอร์ดเอาที่เป่าฝั่นอัดใส่อย่างแรงมันยังไม่งอเลยครับ อิอิ

Comment

ผมว่า ขานักฟุตบอลพรีเมียร์ลีก หักง่ายกว่าครับ

Comment

Originally posted by Ni-Cha View Post
                            ผมว่าอันนี้มันหัก+งอ ง่ายกว่าขา CPU อีก
                            ใช่ครับ ยิ่งถ้าเอาไปเครม มันเล่นส่องยังกะส่องพระเลย

Comment

ถ้าขามันหักก็เอาไปเข้าเฟือก สิคับ555 ขำๆนะคับ

Comment

Working...
                              X