Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอามั่งพัดลมเป่าแรมแบบหน้ามึนๆใช้อะไรยึดมาดู

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอามั่งพัดลมเป่าแรมแบบหน้ามึนๆใช้อะไรยึดมาดู

แม่เหล็กติดตู้เย็นอย่างหนานั้นเองเหอๆๆ เห็นกระทู้เราเงียบๆเลยเอามาให้ดูแก้ขัดไปก่อนนะพี่น้อง ขำขำ
    Last edited by sophon; 9 Jun 2009, 18:28:28.

อืม.....แจ่ม

Comment

จัดไปท่าน ง่ายๆ ใช้งานได้

Comment

ไอเดียดีมากๆ ต้องเรียนแบบ

Comment

คิดได้...

Comment

อ่า อย่างนี้ ต้อง เล่นมั่ง

Comment

แจ่มไปเลย.... นำไปปรับใช้ได้เยอะเลยนะ

Comment

แจ่มเลย

Comment

เจ๋ง

Comment

เป่าโดนมั๊ยน่ะ

Comment

Originally posted by armyman View Post
                      เป่าโดนมั๊ยน่ะ
                      เป่าโดนครับมาดูความร้อนดีกว่า M/B เดิม 39-50 หลังติดพัดลมเหลือ 34-41 ดูจากบอร์ด+HWMonitor ครับ มันเย็นขึ้นมากมาย T แรกงผมก็งงๆนึกว่าเซนเซอร์เพี้ยนไปซะแล้วแต่พอเปิดเคสแล้วเอามือไปแถวๆหน้าพัดลมอืมรู้ละว่าทำไมมันลดได้ขนาดนั้น!

Comment

ขอบคุณด้านบนทุกคนครับ ผมว่ามันมึนๆยังไงไม่รู้แต่เย็นใช้ได้เลยครับ
                        (ใครว่างช่วยบอกวิธีตอบหลายๆคนรวมๆกันที่สิยังทำไม่เป็นเลย)

Comment

ไอเดียดีครับ
                          ผมเคยคิดว่าแค่กาว 2หน้า
                          หรือ สันปกหนังสือ แบบผลงานคนอื่นๆ
                          ไม่น่าเอาอยู่กับพัดลมที่สั่นตลอด
                          เจอแผ่นแม่เหล็กแบบนี้เข้าไป เอาอยู่แน่ๆ
                          เยี่ยมยอด....

Comment

ไอ้กระผมละกลัวมันร่วงจริงๆ ไม่อยากจะคิด เคยจะเอาแม่เหล็กในฮาร์ดดิสมาใช้(ดูดแรงมากๆ) แต่ดูๆหน้าสัมผัสมันน้อยไปนิด โชคดีนะครับ อย่าให้ร่วงมาล๊ะ เสียววววว

Comment

Originally posted by prathanc77 View Post
                              ไอเดียดีครับ
                              ผมเคยคิดว่าแค่กาว 2หน้า
                              หรือ สันปกหนังสือ แบบผลงานคนอื่นๆ
                              ไม่น่าเอาอยู่กับพัดลมที่สั่นตลอด
                              เจอแผ่นแม่เหล็กแบบนี้เข้าไป เอาอยู่แน่ๆ
                              เยี่ยมยอด....
                              ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                              X