Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วนก๊าบ ขแถมเรื่องแรมค้าบ 2ตัวนี้ Corsiar กับ G.Skill

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่วนก๊าบ ขแถมเรื่องแรมค้าบ 2ตัวนี้ Corsiar กับ G.Skill

ด่วนก๊าบ ขแถมเรื่องแรมค้าบ 2ตัวนี้ Corsiar กับ G.Skill

Corsaie XMS Twin 1gb x2 CD5-5-5-15 DDR800

กับ

G.Skill ไม่รุ้รุ่นอะไร แต่CL5-5-5-15 1gbx2 DDR800

ตัวไหนน่าเล่นครับ แล้วราคาประมาณเท่าไร

ถ้า G-Skill ไม่รู้รุ่นก็เทียบไม่ถูกครับเอารหัสมาเลยครับ

Comment

Originally posted by Peedyy01 View Post

Corsaie XMS Twin 1gb x2 CD5-5-5-15 DDR800

กับ

G.Skill ไม่รุ้รุ่นอะไร แต่CL5-5-5-15 1gbx2 DDR800

ตัวไหนน่าเล่นครับ แล้วราคาประมาณเท่าไร
      เป็นผมเอา Corsaie XMS Twin 1gb x2 CD5-5-5-15 DDR800 ครับ
      เหตุผลเพราะ แรงเท่ากัน CL ก็เท่ากัน แต่ดีกว่าตรง......... รอท่านถัดไป จ้า 555

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        เป็นผมเอา Corsaie XMS Twin 1gb x2 CD5-5-5-15 DDR800 ครับ
        เหตุผลเพราะ แรงเท่ากัน CL ก็เท่ากัน แต่ดีกว่าตรง......... รอท่านถัดไป จ้า 555
        ไหม้เคลมด๊ายยย

Comment

คอซองครับ อิอิ

Comment

Originally posted by ARES View Post
            ไหม้เคลมด๊ายยย
            แต่เมนบอร์ด ใหม้เคลมไม่ได้ นะจ๊ะ หุหุหุ
            * เอามาจากเวป ตปท. ครับ ดูเล่นๆ *

Comment

ขอบคุณมากนะครับ

Comment

ได้ควาใร้ไปกันสักนิดๆ

Comment

คอซอง คุกนะครับ คุก

Comment

เชียร์ Corsair XMS Twin 1gb x2 CD5-5-5-15 DDR800 เพราะใช้อยู่ครับ แจ่ม...

Comment

Originally posted by Ballvidia View Post
                      เชียร์ Corsair XMS Twin 1gb x2 CD5-5-5-15 DDR800 เพราะใช้อยู่ครับ แจ่ม...
                      อีกเสียงคับผม เรือใบดีกว่าอยู่แล้ว^^

Comment

Working...
                      X