Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการบอร์ด Asus K8N ไม่ทราบมีจำหน่ายที่ไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องการบอร์ด Asus K8N ไม่ทราบมีจำหน่ายที่ไหนบ้างครับ

อยากจะซื้อซัก 15 ชุดเพื่อไปอัพเกรดที่ร้านหน่อยครับ แต่หาไม่ได้เลยทั้งที่ Zeer และ Pantip บางร้านแจ้งว่าลองหาแถวรอบนอกดู ไม่ทราบว่าท่านใดพบเห็นบอร์ดตัวนี้บ้าง รบกวนแจ้งด้วย จักเป็นพระคุณยิ่งครับ

Originally posted by DUN View Post
    อยากจะซื้อซัก 15 ชุดเพื่อไปอัพเกรดที่ร้านหน่อยครับ แต่หาไม่ได้เลยทั้งที่ Zeer และ Pantip บางร้านแจ้งว่าลองหาแถวรอบนอกดู ไม่ทราบว่าท่านใดพบเห็นบอร์ดตัวนี้บ้าง รบกวนแจ้งด้วย จักเป็นพระคุณยิ่งครับ
    รู้สึกรุ่นนี้เค้าจะเลิกผลิตแล้วนะครับ ตอนนี้คนหันไปเล่น am2 หมด

Comment

เศร้า จัง 8X เฮ้ออ

Comment

มีรุ่น A8V พอใช้ได้อยู่ แต่คงต้องมือสองล่ะ ของใหม่หาไม่ได้แล้ว

Comment

Working...
        X