Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ

ตอนนี้มี จอ T220 samsung hdd320 dvd-rw เมนบอด GA-EP35-ds3r กับแรม 1 จิก 2 ตัว 2จิก 1ตัว มีงบ 29000+300 ช่วยแนะนำหน่อยครับ ชีพียู Q9400 GTX285 เน้น2ตัวนี้ครับ
    Last edited by pkjk; 14 Mar 2009, 22:34:08.

ถ้า Q9400 มีตัวอื่นแนะนำไหมครับ

Comment

เลือกมาหมดแล้วอะครับ ไม่รุ้จะบอกอะไร

PSU TT 650 หรือ 750 แล้วกันครับ ถ้าจะใช้ GTX285 ยี้ห้อนี้ วัต ตัวเลขเท่ากับชาวบ้านแต่ข้างใน แจ่มครับ แพงกว่าด้วย

Comment

ขอบคุณพี่วิกรมากครับ

Comment

ช่วยแนะอีกหน่อยครับGTX285ยี่ห้อไหนดีครับ ขอบคุณมากครับ ขอแคส ด้วยครับ ขอบคุณทุกคำแนะนำครับพี่ๆๆ

Comment

ASUS
            WINFAST

Comment

แคช ตัวไหนดีครับพี่ ขอบคุณที่คำแนะนำครับ

Comment

Originally posted by pkjk View Post
                แคช ตัวไหนดีครับพี่ ขอบคุณที่คำแนะนำครับ
                เคชก็ไปเลือกเอาซิครับถูกใจตัวใหนก็ซื้อ

Comment

Originally posted by pkjk View Post
                  ช่วยแนะอีกหน่อยครับGTX285ยี่ห้อไหนดีครับ ขอบคุณมากครับ ขอแคส ด้วยครับ ขอบคุณทุกคำแนะนำครับพี่ๆๆ
                  EVGA แจ่ม

Comment

Working...
                  X