Announcement

Collapse
No announcement yet.

บูทเข้าวินโดร์ยาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บูทเข้าวินโดร์ยาก

คือว่าไม่รู้เป็นเพราะ เครื่องมือปีศาจ หรือป่าวที่ผมเคยเอามาลงไว้ มันทำหั้ยเครื่องบูทเข้าเดทท๊อปยากมากมาย มันไม่ยอมโชวไอค่อนและอะไรเลยจะมีแค่รูป แบคกราวเท่านั้นต้องรีเครื่อง อยู่เรื่อยเป็นแบบนี้ไม้ทราบเกิดจากอะไรรบกวนผู้รู้ทีคับ

เครื่องมือปีศาจ ??? ถ้าเอามันออกแล้วหายมั้ยครับ หรือไม่ก็ system restore ไปเลย sure....

Comment

Originally posted by Lyant View Post
      เครื่องมือปีศาจ ??? ถ้าเอามันออกแล้วหายมั้ยครับ หรือไม่ก็ system restore ไปเลย sure....

Deamon tool คับ

เอาออกแล้วมันก้อยังเป็นอยู่นะคับแต่บางครั้งน้อยลงเลยไม่แน่ไจเลยมาถามที่นี่ดูคับ

Comment

วินโดว์ท่านเดี้ยงแล้วล่ะ

Comment

ฟอแมตแล้วลงใหม่ หรือไม่ก็ ลองรีแพร์ดูก่อน

Comment

ฟอร์แมตลงวินโดวใหม่เลยคับ รับรองเครื่องเสถียรแน่

Comment

เข้าไปเเบบไม่มีoption เเล้วถ้ามันปกติ ก็ค่อยจับโปรเเกรมอื่นลงตามไป

Comment

Working...
              X