Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคลียร bios มีผมเสียเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคลียร bios มีผมเสียเปล่า

แล้ว ทำให้เครื่องบูตเร็วด้วยเปล่าครับ

ดัน

Comment

มีผลเสียครับ เพราะต้องมานั่งsetใหม่อีก 5*5*5

บูทเร็วขึ้นไม่เกี่ยวเลยซักนิดเดียวครับ

Comment

ไม่มีผลเสียหรอกครับ แต่ต้องมานั่งเซ็ตใหม่ ขี้เกียจ...

Comment

ไม่ครับเพราะถ้าผมเสียก็ใช้ครีมนวดแล้วไปอบไอน้ำก็หายครับ.....ช่างตัดผมมาเอง

Comment

Originally posted by มาช่วยเกา View Post

ไม่ครับเพราะถ้าผมเสียก็ใช้ครีมนวดแล้วไปอบไอน้ำก็หายครับ.....ช่างตัดผมมาเอง
            555 เข้ามาฮาด้วยครับ

Comment

Working...
            X