Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดมี Apple เก่าๆขายบ้างป่าว ตัวเเต่ CASSIC ขึ้นไปกำลังสะสม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดมี Apple เก่าๆขายบ้างป่าว ตัวเเต่ CASSIC ขึ้นไปกำลังสะสม

ปิดกระทู้นะครับ พอดีได้ที่สั่งเเล้ว ขอบคุณทุกท่านที่PMหานะครับ
    Last edited by Jaiyen; 8 Sep 2008, 20:29:44.

ทั้งหมด คงราคาหลักล้านแน่เลย เหอๆ

Comment

เด่วไปหาแถว ร้านขายเศษเหล็กให้ อิอิ

Comment

Originally posted by pumpapple View Post
        เด่วไปหาแถว ร้านขายเศษเหล็กให้ อิอิ
        หาให้จริงนะ

Comment

ที่บ้านมี Performa 5300 (หรือ 5400 หว่า) ตัวนึง

เดี๋ยวไปลองก่อนนะครับว่าเปิดติดมั้ย(ทิ้งร้างมา10 ปีในห้องเก็บของ)

ปล. 20th Anniversary คงไม่มีในไทยหรอกครับ เพราะราคามันแพงเวอร์จนไม่มีคนอยากจะซื้อ(ขนาดใน USA ยังไม่ค่อยมีคนซื้อเลยนะ)
          Last edited by i704P; 20 Jul 2008, 11:12:37.

Comment

จะทำเปน พิพิธภัณ หรอครับ ถ้าทำจะขอเข้าชมด้วยคนๆๆ

Comment

ดูแล้วครับ ตกลงว่าเปิดติด แต่ใช้ไม่ได้(มีเสียง Crash Sound ครับ)

Comment

Jaiyen เป็นน้องคุณโต้ unlimitmac ใช่ไหมครับ

Comment

สะสมครบคงเปิดพิพิธภัณฑ์ ได้เลยครับ ส่วนรุ่น 20th Anniversary เห็นแวบๆในไทยเหมือนกันครับ

Comment

Originally posted by baron66 View Post
                    Jaiyen เป็นน้องคุณโต้ unlimitmac ใช่ไหมครับ
                    ถูกต้อง 555+

Comment

20th Anniversary มีอยู๋ 1 ตัวในไทย ที่ UNLIMITMAC

Comment

มี Mac SE กะ Classic ครับ PM ไปแล้ว

Comment

ช่วยดันๆๆๆ รักแมค

Comment

มีอยู่ 5 รุ่น กำลังหาคนสะสมพอดีครับ พอดีต้องการเคลียร์พื้นที่ห้อง มีรุ่นดังนี้ครับ
                            1. Macintosh Color Classic
                            2. Power Macintosh 6100/66
                            3. Power Macintosh 7200/120
                            4. Performa 6400/200
                            5. I-book ฝาหอยสีส้ม
                            ทุกตัวเปิดติดทั้งหมด แต่แบทแบคอัพ หมดแล้ว มี คียบอร์ดเมาส์ คู่มือ ซีดี
                            บางเครื่องก็เอามาลง Linux เล่น
                            Last edited by pookhem; 6 Sep 2008, 07:59:02.

Comment

.....
                              Last edited by pookhem; 9 Sep 2008, 08:54:06.

Comment

Working...
                              X