Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีผู้หญิงคนหนึ่งคนหนึ่งเค้าถามว่าผมว่า ทำไมผู้ชายเราถึง พูดเเต่เรื่องความเเรง ความสด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีผู้หญิงคนหนึ่งคนหนึ่งเค้าถามว่าผมว่า ทำไมผู้ชายเราถึง พูดเเต่เรื่องความเเรง ความสด

ม่ายรู้จาแรงกานปายถึงไหนท่าน กระเป๋าฉีกกานหมด แล้ว
    ป๋มอีกคนชอบความแรงๆ อิอิ

ทำไมผู้หญิงถึงซื้อเสื้อผ้าใหม่ทุกสัปดาห์และมีกระเป๋าใบใหม่ทุกๆเดือน

พอๆกันล่ะ

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
      ทำไมผู้หญิงถึงซื้อเสื้อผ้าใหม่ทุกสัปดาห์และมีกระเป๋าใบใหม่ทุกๆเดือน

พอๆกันล่ะ
      ใช่ครับ ตอบแบบนี้ไปเลย รับรองเค้าจะไม่่ถามอีกเลย

Comment

5555 ให้ผมเด่า คนนั้นอาจจะมี แม่

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
          ใช่ครับ ตอบแบบนี้ไปเลย รับรองเค้าจะไม่่ถามอีกเลย
          แล้วท่านเคยตอบแบบนั้นไปไหมครับ อิอิ

Comment

ผู้หญิงสนในสิ่งที่เป็นคุณค่าทางจิตใจมากกว่าผู้ชายครับ
            ผู้ชายสนในสิ่งที่จับต้องได้+วัดได้มากกว่าผู้หญิงครับ

Comment

Originally posted by Dio View Post
              แล้วท่านเคยตอบแบบนั้นไปไหมครับ อิอิ
              ไม่เคยครับ เพราะ "นายหญิง" ชอบเล่น Sim2 กับ Popcap แบบลื่นๆครับ อิอิ

Comment

Originally posted by pchutchawan View Post
                ผู้ชายสนในสิ่งที่จับต้องได้+วัดได้มากกว่าผู้หญิงครับ
                จริง ครับ เพราะผมสนใจแต่ "ช่วงล่าง" ของผู้หญิงอ่ะครับ อิอิ

Comment

Originally posted by พีคุง View Post

พอๆกันล่ะ
                  ฮ่าๆๆเห็นด้วยค่ะ เพราะก็เป็นแบบนั้นอยู่ยอมรับๆๆ ฮ่าๆๆแทงใจดำ

Comment

เหอๆ แบบนี้ยอมไม่ได้นะฮะ เดี๋ยวเขาจะคิดว่าผู้ชายใช้ของเปลืองฝ่ายเดียว
                    ว่าแต่ผมแอบคิด...นะเนี่ย

Comment

พอๆกันล่ะ
                      เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ

ผู้หญิง สนใจแฟชั่น ความสวยความงามเรื่องใหญ่
                      ส่วนผู้ชายจะสนใจเทคโนโลยี นะผมว่า

Comment

Working...
                      X