Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ ASUS COMMANDO หรือใช้รู้ว่าตัวปรับตัวนี้ไว้ทำอะไรเข้ามาดูหน่อยดิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ ASUS COMMANDO หรือใช้รู้ว่าตัวปรับตัวนี้ไว้ทำอะไรเข้ามาดูหน่อยดิ

2 ตัวนี้อ่ะมันปรับเพื่ออะไร ปรับทำไม มันช่วยในการ oc หรือป่าว
    DDR2 CH A REF Voltage
    DDR2 Controller REF Voltage

ใครรู้ช่วยตอบที สงสัยมานานล่ะ ไม่เคยปรับซะที

ลงรูปให้

Comment

ผมว่าช่วยได้เวลาลากแรม

Comment

Originally posted by aekshow View Post

ลงรูปให้
        แจ่ม รูปมันใหญ่ขี้เกียจลง อิอิ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
          ผมว่าช่วยได้เวลาลากแรม
          แล้วมันปรับยังไงอ่ะ มันมี + กับ - เลยงง

Comment

เอามายืมลองหน่อยจิครับ อิอิ

Comment

Originally posted by Chodose View Post
              เอามายืมลองหน่อยจิครับ อิอิ
              เอามา 3500 ดิ เดี๋ยวให้เลย อิอิ

Comment

ถ้าจำไม่ผิดนะครับเอาไว้ช่วยให้ Boot ติดที่บัสๆสูงง่ายขึ้นครับ
                Last edited by pimmachote; 18 Apr 2009, 21:04:28.

Comment

Originally posted by pimmachote View Post
                  ถ้าจำไม่ผิดนะครับเอาไว้ช่วยให้ Boot ติดที่บัสๆสูงง่ายขึ้นครับ
                  หมายความว่า ถ้าเรา oc บัสแรมสูงๆตัวนี้จะช่วยให้เราเข้าวินโดว์ได้สเถียรถูกป่ะ

Comment

Originally posted by vibe View Post
                    หมายความว่า ถ้าเรา oc บัสแรมสูงๆตัวนี้จะช่วยให้เราเข้าวินโดว์ได้สเถียรถูกป่ะ
                    สเถียรหรือเปล่าไม่แน่ใจครับแต่เข้าวินโดว์ง่ายขึ้นครับ ปรับให้เป็นค่า - นะครับ

Comment

Originally posted by pimmachote View Post
                      สเถียรหรือเปล่าไม่แน่ใจครับแต่เข้าวินโดว์ง่ายขึ้นครับ ปรับให้เป็นค่า - นะครับ
                      โอ้ แจ่มครับแล้วถ้าเราไม่ได้ลากแรมล่ะเราปรับเป็น - มันจะช่วยป่ะ

Comment

Originally posted by vibe View Post
                        โอ้ แจ่มครับแล้วถ้าเราไม่ได้ลากแรมล่ะเราปรับเป็น - มันจะช่วยป่ะ
                        ถ้าเดิมบูตง่ายอยู่แล้ว ไม่เห็นผลครับ

Comment

ถ้าเดิมบูตง่ายอยู่แล้ว ไม่เห็นผลครับ
                          ผม oc นะครับ เดี๋ยวต้องลองซะแล้ว

Comment

ได้พี่หมีมาใช้แว้วหรองับ อิอิ

Comment

Originally posted by saikano View Post
                              ได้พี่หมีมาใช้แว้วหรองับ อิอิ
                              ครับได้มาตั้งแต่ขายบอร์ดตัวเก่าแล้วล่ะ

Comment

Working...
                              X