Announcement

Collapse
No announcement yet.

<<< Gview digital กับ 478 ก็ยังแรงอยู่ >>>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• <<< Gview digital กับ 478 ก็ยังแรงอยู่ >>>

หลังจากนั่งดูพี่น้องแต่งกันมาพอสมควร เกิดคันไม้คันมืออากแต่งบ้างแต่ไม่อยากเจาะฝาก็เลยได้เอาอย่างนี้มันสะเลย

ทำใบพัดลมสีขาวให้รับกับเคส

ทดลองตำแหน่งติดไฟก่อน ( สว่างไปเป่าหว้า )

ที่มาของแสงสว่าง ไปเจอที่ตลาดนัดเลยสอยมาสะ

แหล่งจ่ายไฟเทสของผม

เครื่องในยังดูรกไปบ้าง บ้านนอกหาซื้อของยาก อิ อิ

แต่งหล่อเรียบร้อยแว้วววว

เข้าที่ตำแหน่งเดิม โต๊ะซื้อ BigC 199.- อิอิไม้งอสะแว้วววว

จัดฉากถ่ายรูปสะดูดีเลยมาดูเต็ม ๆ กันบ้าง 55555 รกสุด ๆ

โม้สะนานแล้วมาเดินเครื่องกันดีกว่า

แสงตรง Gview ยังไม่ประทับใจ

ลองแบบไม่ปิดไฟบ้าง

ลืมโชว์ไป ตัวนึ่ง 5555

สุดท้ายแล้วคับพลังของ 478 ที่ยังพอทำได้อยู่

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาชมทุกคนคร้าบบบบ

และได้ไปอ่านเจอบทความ B Fan Control
    http://www.overclockzone.com/beer/04-05/4/index.html
    เลยได้ความคิดมาโมเพิ่มดีกว่า

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมด้วยนะคับ

เข้ามาดันและแถมรูปคับพอดีว่าโมเพิ่มหมดไปอีก 1000 ก่า ๆ อิ อิ

แต่สายยังรก ๆ เหมือนเดิม Gview ให้สายมายาวมาก ๆ

พัดลมตัวเก่าแต่ไปซื้อสีเขียวมาแล้วสลับใบกันคับ แนวดี

Last edited by gooninenote; 31 Oct 2009, 01:12:21.

สวยครับ ซิ้งCPUยี่ห้ออะไรครับราคาเท่าไร

Comment

Originally posted by yutonline View Post
      สวยครับ ซิ้งCPUยี่ห้ออะไรครับราคาเท่าไร
      ขอบคุณคับ
      ซิ้งของนินจาคับ NIJA mini 12 ไปร์ทองแดง เป็นเพียงไม่กี่รุ่นที่หาซื้อได้ในตอนนี้ที่ใส่กับ 478 คับ
      ส่วนราคาไม่แน่นใจนะคับ จำได้ว่าปรัมาณ 1500 มั่งซื้อมาจาก1000ทิพคับ

Comment

ลำโพงเหมือนกะเราเลย

สวยดีงับ

ซิ้งงามมาก

Comment

สวยครับ

Comment

ซิ้งใช่core contactfreezer
            ป่าวคับ

Comment

Originally posted by kurosaki View Post
              ซิ้งใช่core contactfreezer
              ป่าวคับ
              ชื่อเต็มไม่แน่ใจคับ แต่ข้างกล่องตีNIJA mini คับ

Comment

สวยครับ รุ่นเดียวกันมาเชียร์ครับแต่ของผมดำ-เทาครับ (ฝาข้างเป็นอคริลิคใสใช่ไหมครับ ถ้าใช่เราก้อเหมือนกันอิอิ)

Comment

เจ๋งดีครับ

Comment

Originally posted by AongSa View Post
                    สวยครับ รุ่นเดียวกันมาเชียร์ครับแต่ของผมดำ-เทาครับ (ฝาข้างเป็นอคริลิคใสใช่ไหมครับ ถ้าใช่เราก้อเหมือนกันอิอิ)
                    ใช่คับอคริลิคใส่ 3 มิล แล้วติดสติ๊กเกอร์ขาวเอา ว่าแต่ของท่านลิ้งค์ไหนคับขอบชมหน่อย

Comment

แจ๋มเลย

Comment

ไอเดียเจ๋ง

Comment

สวยดีครับ ลองพ่นสีข้างในหน่อยครับแจ่ม

Comment

ยังไม่ได้เอาลงครับ รอยืมกล้องชาวบ้านก่อน ผมพ่นสีด้านในเอาครับ แล้วเอากระดาษกาวติดทับกันลอกอีกทีครับ

Comment

Originally posted by AongSa View Post
                              ยังไม่ได้เอาลงครับ รอยืมกล้องชาวบ้านก่อน ผมพ่นสีด้านในเอาครับ แล้วเอากระดาษกาวติดทับกันลอกอีกทีครับ
                              รมชมคับ รอชม เด๋วโพสแล้วแวะมาบอกด้วยนะคับ

Comment

Working...
                              X