Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลคนใช้ E6600 คร๊าบบบบบบบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รวมพลคนใช้ E6600 คร๊าบบบบบบบบ

บอกปัญหา หรือ ความประทับใจสำหรับ CPU E6600 ตัวเก่งของท่านเพื่อเป็นแนวทางสำหรับ
    ผู้ที่กำลังตัดสินใจจะซื้อ หรือมีปัญหากับมันอยู่

ความประทับใจของผมก็... มันแรงกว่า PD915 ของเดิมผมอยู่มาก คิดว่าเงินที่เสียไป 8000 มันคุ้มมากครับ เล่น company of heroes ปรับความละเอียดสูงสุด ลื่นปรืด ไม่มีกระตุกเลย

ปัญหาที่เกิดก็...ยังไม่มีครับ ถ้ามีจะรีบมาแจ้งให้ทราบ

E6400 ขอแจมได้ป่าว อิอิ
    ประทับใจที่มันวิ่ง 3.2 ได้แบบไม่ต้องเพิ่มไฟ
    ปัญหาคือที่ 3.5 ขึ้นไปบริโภคไฟเยอะเหลือเกิน

Comment

ถ้าเบื่อๆก็รีบขายซะนะครับ อุอุ

Comment

Originally posted by pvp View Post
        ถ้าเบื่อๆก็รีบขายซะนะครับ อุอุ
        555+

*ตอนนี้มาววววววววววววว มากไม่สามารถ จะควบคุมสะติได้
        แต่แรงมากมาย ครับ ตันที่ 3.8G พอละ ( 424 x 9 ครับ )
        *ใช้ตลอด 24 ชม. 3.2G (400 x8)

Comment

Originally posted by theix View Post
          E6400 ขอแจมได้ป่าว อิอิ
          ประทับใจที่มันวิ่ง 3.2 ได้แบบไม่ต้องเพิ่มไฟ
          ปัญหาคือที่ 3.5 ขึ้นไปบริโภคไฟเยอะเหลือเกิน
          ได้ครับ มีเทคนิคอะไรดีๆก็ เอามาบอกสาวกตระกูล E กันบ้างน่ะครับ อย่างน้อยๆ พวกที่กำลังตัดสินใจว่ากำลังจะซื้อ ก็จะได้รู้ว่ามีคนใช้รุ่นนี้อยู่ไม่น้อย...

Comment

Originally posted by pongsak09 View Post
            ได้ครับ มีเทคนิคอะไรดีๆก็ เอามาบอกสาวกตระกูล E กันบ้างน่ะครับ อย่างน้อยๆ พวกที่กำลังตัดสินใจว่ากำลังจะซื้อ ก็จะได้รู้ว่ามีคนใช้รุ่นนี้อยู่ไม่น้อย...
            แค่เปิดแอร์เย็น ๆ + พัดลมใหญ่เป่า ก็สบายๆ ละครัย หิหิหิ

Last edited by TWK.; 27 Jun 2007, 00:33:36.

Comment

ใช้ sink ดีๆหน่อย แล้วก็ทำบุญเยอะๆคับ จะได้หยิบได้ cpu ลากไกลๆ อิอิ

Comment

ข้อดีเย็นกว่า P43.0 เยอะ
                ท่านอื่นเป็นป่าวครับ ไม่ o/c ปกติมันวิ่งที่1.6 ต้องเล่นเกมหรือเปิดโปรแกรมหนักๆ ถึงวิ่งที่2.4
                ปรับให้มันวิ่งที่ 2.4 ตลอดเลยได้ป่าวครับ
                o/c ไป3.2 มันก็วิ่งที่1.6

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=73317

ตามนั้นคับ

Comment

น่าจะลองเอาพัดลมอุตสาหกรรมมาเป่าดูเนอะ คงเย็นน่าดู

Comment

^^

Comment

...

Comment

อยากเล่นมั้งจัง เห็นตัวคูณเยอะ น่าจะอัดมันดี....

Comment

-*-

Comment

ใช้อยู่แต่....เดี้ยวว่างมาตอบ

Comment

Working...
                              X