Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Apisode2] เมื่อเฟอรารี่ ไปวิ่งอยู่บนยางมะตอย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Apisode2] เมื่อเฟอรารี่ ไปวิ่งอยู่บนยางมะตอย

กระทู้เดิมเมื่อเฟอรารี่ไปวิ่งบนทางลูกรัง

หลังจาก วิ่ง บนทางลูกรัง จนยางแฟบ โช๊คเปื่อยกันไปแล้ว กรมทางหลวง ได้นำเอา

ยางมะตอยมาลากซะที แต่คนขับมันก็ยังห่วยวันยันค่ำหน่ะแหละ

Systems เก่า เปลี่ยนแค่เมนบอร์ด แรมยังเป็นแรมบ้านโคตรตัวละ 550 บาท อยู่เหมือนเดิม

CPU C2D E6600
    M/B P5B-E
    Ram elixir 667 512*2
    VGA galaxy 8600GT OC
    HDD Hitachi SATAII 320Gb

ผมไม่มีผลเทส CPU นะครับ เพราะ เครื่องซื้อมาเพื่อจะเล่นเกมส์ล้วน ๆ
    เลยมีแต่เทส aquamark แค่อย่างเดียว (ปล. มันเทสไวดี)

CPU INFO

Mem info กดไม่ลงจริง ๆ timing ต่ำกว่านี้เปิดไม่ติดครับ

ผลเทสเมื่ออยู่สถานะ Default (@2.4Ghz)

ผลเทสเมื่ออยู่สถานะ OC

Last edited by มหาชะนี; 8 Oct 2007, 09:00:31.

เดือนหน้าเจอแน่

เมื่อเฟอรารี่ขับบนพื้นคอนกรีต พร้อมติดไนตรัส(โมไฟ)ให้การ์ดจอ

Comment

กดคันเร่งอีกหน่อย ... อยากเห็นแบบนี้

Comment

แรง>< อยากได้การ์ดจอแรงๆบ้างจัง><

Comment

Originally posted by มหาชะนี View Post
          เดือนหน้าเจอแน่

เมื่อเฟอรารี่ขับบนพื้นคอนกรีต พร้อมติดไนตรัส(โมไฟ)ให้การ์ดจอ
          ลุยเลยจ้ะ ขอให้ไม่แต๊ปเน้อ

Comment

CPU ได้อีกยาวเลยพี่เจ โลดๆๆ

Comment

Originally posted by pod View Post
              กดคันเร่งอีกหน่อย ... อยากเห็นแบบนี้

อันตัวผมนี้ไซร้ ใช้แรมบ้าน ตัวละ 550 บาท

ดันเกิน 800 แรมก็ดื้อแล้วครับ

Comment

เจมีของแรงตั้งแต่เมื่อไรเนี้ย

Comment

รอชมภาคไนตรัส....หุหุ

Comment

เพิ่มไฟ กด CL มาได้ หน่อยนึง

เย่ !!! 150000 แว้วววววววว

สิ้นสุดกันที แรม Elixir บ้าน ๆ ตัวละ 500 กว่าบาทที่รัก

รอแรมเทพ จะดัน CPU อีก ตอนนี้ตันแรม ที่ 800 มากกว่านี้ นิดเดียว

ก็ไม่บู๊ตแร๊ะ !!!
                    Attached Files

Comment

สุดยอดครับพี่ ขอนแก่นทำได้ 144444 เองครับ (ุE6300)

Comment

Originally posted by mrhelix View Post
                        สุดยอดครับพี่ ขอนแก่นทำได้ 144444 เองครับ (ุE6300)
                        แหม~!! ท่านเทพขอนแก่น อย่า ถล่มตัวสิครับ

><"

ปล. คนขอนแก่นหน้าตาดีจริง ๆ นะ

Comment

Originally posted by มหาชะนี View Post
                          แหม~!! ท่านเทพขอนแก่น อย่า ถล่มตัวสิครับ

><"

ปล. คนขอนแก่นหน้าตาดีจริง ๆ นะ
                          ครับผม ขอบคุณครับ ผมอ่อนครับ

Comment

อัพไดร์เวอร์การ์ดจอใหม่ เอาผลมาลงนิดนึง
                            Attached Files

Comment

อัดไฟไปทะหร่าย

Comment

Working...
                              X