Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาไว้เล่นเกมครับงบ20000ไม่OCครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาไว้เล่นเกมครับงบ20000ไม่OCครับ

ช่วยจัดให้ดูหน่อยครับ

จะเทียบกับเสปคที่ตัวเองจัดไว้

รวมจอ มั้ยอ่ะ
    Attached Files

Comment

ตามท่านNewbie User เลยคับ
      แต่เปลี่ยน VGA เป็น3870คับผม (ใจรัก)

หุๆ

สำหรับราคาประมาณนี้ AMD กินขาดคร๊าฟฟฟฟ

Comment

Originally posted by Newbie_User View Post
        ไม่รวมงับ

Comment

Originally posted by Newbie_User View Post
          ในใจเป็นตัวนี้อ่ะครับ
          น่าเล่นตัวไหนมากกว่าครับ

Attached Files

Comment

Originally posted by ICU_ZaD View Post
            ในใจเป็นตัวนี้อ่ะครับ
            น่าเล่นตัวไหนมากกว่าครับ

เอาไว้เล่นเกมครับงบ20000ไม่OCครับ <<<< ตามหัวข้อครับ
            ถ้าไม่ Oc M/B ราคา 1000กว่าๆ กับ ราคา แพง ก็ไม่ค่อยแตกต่างกันหรอกครับ
            ส่วน HDD เอาตัว 16MB ครับ เล่นเกมจะลื่นกว่า

Comment

เอาไว้เล่นเกมครับงบ20000ไม่OCครับ <<<< ตามหัวข้อครับ
              ถ้าไม่ Oc M/B ราคา 1000กว่าๆ กับ ราคา แพง ก็ไม่ค่อยแตกต่างกันหรอกครับ
              ส่วน HDD เอาตัว 16MB ครับ เล่นเกมจะลื่นกว่า
              หรอครับผม

ผมก็ไม่รู้อ่ะครับ

อาจจะOCก้อได้อ่ะครับ

ยังไม่แน่ใจเลย

มันจะพังเร็วไหมครับ ถ้าOC อ่ะครับ

Comment

ปกติ อายุ CPU อยู่ได้ประมาณ 5ปี เป็น อย่างน้อยครับ อย่างมากเป็น 10ๆ ปี เลยครับ ท่านจะใช้ CPU เป็น 10ปี เลยเหรอครับ Oc ไม่ Oc อุปกรณ์ จะพังเร็วมั้ยขึ้น อยู่กับ การรักษา อุณหภูมิ ในเครื่องครับ แล้วก็ ขึ้นอยู่ กับ ดวงด้วยครับ

Comment

ท่าน Newbie User ใช้เวปอารายเช็คราคาคับ ขอ url หน่อยนะคับ

Comment

คงไม่ OC แล้วอ่ะครับ
                    ถ้าตามนี้
                    แล้วเพิ่ม CPU เป้น 4400+
                    จะคุ้มไหมครับ

Comment

Originally posted by OpapaTika View Post
                      ท่าน Newbie User ใช้เวปอารายเช็คราคาคับ ขอ url หน่อยนะคับ
                      www.thanni.com ครับ

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

Working...
                        X